Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamasaai wauwana kugombea mwanamke wa 'kiswahili'!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Apr 25, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana lakini ukweli ni kwamba hili limetokea leo mjini dodoma.
    Mmaasai mmoja kamuua mwenzake kwa sime. Chanzo cha ugomvi ni ugomvi wa
    hao wamaasai wakigombea mwanamke ambaye alikuwa mteja wao lakini
    pia kila mtu alikuwa 'akirusha naye
    roho' kwa nyakati tofauti.

    Mbaya zaidi ni kwamba huyo mwanamke wa kiswahili alikuwa ni
    mteja wao wa nywele na kwamba kumbe mdada alikuwa anawatumia kimapenzi ili
    awe anasukwa 'bure' na kweli alifanikiwa kwa hilo. Jamaa waliamua kuwekeza kwake
    kwa kumsuka bure in return for sex. Sasa ugomvi ulifumuka leo adhuhuri walipogundua
    kumbe wote wamepangwa na kila mtu anaona ana haki zaidi kuliko mwenzake

    Waliposhindwa kuelewana, basi mmoja akaamua kumfyeka na sime
    mwenzake na leo mida ya asubuhi maeno ya Robert Hotel, mnaoijua dodoma nadhani
    mnaweza jua eneo hilo.

    My take: Wenye wake kuweni macho, wanawake wengine hawaeleweki jamani. Usikute ili ku-reduce cost au
    kale kiharufu cha wamaasai kumbe kwa ladies wengine usikute ndo kinawavutia
    as if ni perfume wanaishia kutoa mzigo

     
  2. J

    JOJEETA Senior Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap me kwe2 dom.dah wamekosea sana aliyestahili kipigo ni huyo dada wala cio wao kutoana ngeu.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    sio kutoana ngeu ndugu, mmaasai mmoja tayari yuko mortuary ya General Hospital!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wameuana wote au vp? Maana haujaelezea hapo
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Chanzo cha mabaya ni pesa na wasichana chunga sana alishasema salut---fidq
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mmoja kamuwahi mwenzake na sime na kumuua on the spot!
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    aaaaaarrryyyaaaaaa khe!
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Imekuwaje waksti masai kushare sex kwao ni kawaida?
     
  9. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa walipata mteremko(kwa sadala)! Hakuna haja ya kumgombania mwanamke.Mtu mwenyewe ndo huyo ana tabia za kimalaya,wangeachana naye!
     
  10. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli watu wamekosa aibu, yaan anagawa ili asukwe bure, hao jamaa hawakupaswa kuuana wnyewe angemshughulikia huyo mdada kwa sabab ndio mbaya wao, sasa si atakuwa anagawa na gengen kwa muuza nyanya kha, aibu
     
  11. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hahahahaha. Ebwana umenikumbusha nyumbani. Manake mteremko wa kwasadala ulikua maarufu sana pale moshi. Unatokea kwasadala au kirikiri?
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mnamaanisha pale penye kaburi la wale wachina waloteketea kwa moto au?
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati mtu anapewa dozi mpaka anaona bora awe peke yake ili afaidi. Nadhani hii ndo ilowakuta hawa jamaa! Umasaini hakuna mambo ya mitindo kwenye sex. Mwanamke analala chali, anapanua miguu, then analala kama anapasuliwa operesheni. We mwanaume unajihangaikia juu peke yako ukimaliza unainuka biashara imeisha. Sasa hawa wanawake wa kiswahili mzee usifanye mchezo. Unashangaa unaomba maji ya kunywa bila hata kujua chanzo cha hiyo kiu ni nini hasa!
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu mdada kama ndio tabia yake si keshajitia aibu? na wa hao wamasai nilichoka nao miaka kama mi4 nyuma nilienda kusukwa na wao sasa wakasema bora waje wengi iliwanimalize mapema nikaona afadhali loh mara mwengine nini yake inanigusa mara huyu goti lake liko baribu ya maziwa nilisamehe kusukwa na pesa na ile harufu ndio oooooh unahisi kama uko kwenye zizi looo,mpaka leo sitamani kusuka hata kwamwanamke mwenzangu.
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    wamasai walikuwa hawana wivu akirudi nyumbani akikuta mkuki nje anajua kuna mwenzake ndani sasa kibao kimegeuka watauana sana maana utaratibu huo haukuwepo haswa kwa ha wadada wa kileo. RIP masai
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh
     
Loading...