Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wamarekani weusi mashoga kuoana sasa nje nje!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by babukijana, Oct 9, 2009.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    naona jamaa wameamua kama noma na iwe noma yani hii inatia kinyaa kabisa na hii ni zaidi ya sodoma na gommorah
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    ACHA Waoane huko mabarabarani, Mi ningestuka sana endapo wangekuwa kwenye Kanisa la Mungu lenye Msalaba. .............Lakini kamwe hamtazitimiza tamaa za mwili.......(not sure of the verse)
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wtf
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sure ..niliongelea, nikikiazia kwamba maadili ya dunia yamekosa mwelekeo, na kwamba tutayarudisha vipi...Lakini, kwa watu kama hao kwenye picha,wana akili, wana pesa, wana maamuzi ya mtu mzima, kisha wanaamua kufanya upumbavu wa hivyo, kwakweli hakuna jinsi ya kuwasaidia!Acha wakimbize upepo, sidhani kama wataukamata! Shame on them,...Shiit! Wanazidhalilisha suti na tai za bei mbaya!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Si siku nyingi bwana YESU atarudi
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    nna uhakika huo kwani dalili zinajionyesha na mimi nimeanza kutubu ili nielekee ulimwengu wa pili kama itatokea
     
  9. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mabarobaro mashababi mazimaaa.....si rizki....
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    WHAT A WASTE!
    Mungu kawaumba vizuri kwa kila namna... wanaume waliokamilika.... wanatafuta nini kujiingiza kwenye machukizo ya kutisha hivi?
    Mungu ana subira sana na wanadamu.....
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    yani this people are craaaaazy,sometime nashindwa kuwaelewa black american i,see.sijui ni ununda,ushamba,freedom au vp?
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Hawa watu wamechanganyikiwa...hata wale waliooa unakuta wengine wako hivi kwa siri...ni aibu sana kwa watoto na wake zao.Hawa wameamua kuuchuna uso na kujitangaza waziwazi,,, Kichefuchefu kinatokana na jinsi walivyo - mijitu ya miraba halafu inakumbatiana bila haya!
     
  13. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mimi naamini kabisa na ninavyowaona hawa jamaa walishawahi kuwa wafungwa na wakajifunza huu mchezo huko magerezani. Ukiangalia kipindi cha BBC kinachowahoji wafungwa wa Kimarekani wanasema hukutana magerezani na kufanya huo mchezo mchafu kwa hiyo hata baada ya kutoka gerezani huwa wamenigewa na kuendeleza wakiwa nje.Hao ni ma criminal,hawana ubinadamu.
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    ok kuna hii niliona mahali,lil wyne na baby bash nikadhani wanatania sasa nimepata ukweli[​IMG]
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sio weusi peke yao, hata wazungu nao mashoga. Huu kweli sasa ni mwisho wa dunia mbaya zaidi hawa mashoga wanafanya adoption ya watoto, na serikali nayo inaruhusu. Hivi kweli mtoto atajifunza nini akiwa adopted na hawa mashoga au lesbian? Mungu atusaidie kweli sisi wanadamu, sehemu tulipofikia hata sodoma na gomora sidhani kama ilifikia hatua hii.
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    sasa kuna hii midude(she-male)ukiliona utajua kama ni dume limeotesha michuchu na **** kwa dawa za wachina?unamuona ka demu kifaa hakyanani badae mmmh siri yako
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    aaaargh lap yangu leo ina suck picha zinatoka nje ya uwanja sorry
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Haya madude - jike-dume nayo ni chukizo tu kwa MUNGU!
    Wenye kuyashabikia nao wataonja ghadhabu ya Muumba.
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yaani inackitisha sana jamani, mbona wakaka wazuri hivyo wamekosa nini kwenye hii dunia? cjui Yesu anarudi lini.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaaaaaaaaaaaaaaah nalaani na kukemea tendo hili siko pamoja nalo kabisa .
     
Loading...