Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamarekani waingizwa mkenge na udanganyifu wa rescue package ya dola millioni 700.

Discussion in 'International Forum' started by Tikerra, Sep 26, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dunia hii imejaa udanganyifu wa kutisha,uliotyengenezwa na kurembwa vizuri uonekane kama ukweli. Ngoja nikuambie ndugu yangu '99% of what you see and believe is the truth, is actually lies.'Issue' ya Serikali ya Marekani kujifanya inaiomba 'congress' iidhinishe dola millioni700 kama 'rescue package' kwa mashirika yanayokufa ni 'illusion.' Suala la kujiuliza ni kwamba hayo mashirika yanayokufa ni ya nani.Utajikuta kwamba mashirika hayo ni ya hao hao wenye 'Federal Reserve.'Tukumbuke kwamba 'Federal Reserve' sio mali ya walipa kodi wa Marekani kama ilivyo Bank of Tanzania.Ni ya familia kubwa chache kama za akina
    Rothschild nakadhalika.Huu ni wizi wa kutisha. Kuliona hili nenda rumourmillnews.com. Sasa kitendawili hiki kinachofanyika ni kama kutoa pesa mfuko huu wa suruali na kupeleka kenye mfuko huu mwingine wa suruali.Ni mchezo wa kuigiza ambao hatima yake ni kuwatumbukiza wamarekani katika dimbwi kubwa la umaskini.Ni mchezo mchafu.
     
Loading...