Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamarekani ni noma wakijua wewe ni mwarabu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kaburunye, Sep 7, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    A man is taking a walk in Central park in New York .
    Suddenly he sees a little girl being attacked by a pit bull
    dog. He runs over and starts fighting with the dog. He
    succeeds in killing the dog and saving the girl's life.

    A policeman who was watching the scene walks over and
    says: "You are a hero, tomorrow you can read it in all
    the newspapers: "Brave New Yorker saves the life of
    little girl" The man says: - "But I am not a New Yorker!"
    >
    "Oh, then it will say in newspapers in the morning:
    'Brave American saves life of little girl'" the
    policeman answers. "But I am not an American!"
    says the man. "Oh, what are you then?" The man
    says: - "I am a Saudi!"
    The next day the newspaper says: "Islamic
    extremist kills innocent American dog".

     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Chapa miarabu hiyo iende ikafie huko isituletee shida hapa duniani.......
     
  3. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Miarabu siyo! Una roho mbaya kama mafisadi ya Tz!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Jile kumbuka nao pia watu na wameumbwa kwa sura na mfano wa Mola
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Kwao waislamu mola hafanani wala.....sasa huwezi kusema wameumbwa kwa mfano wa mola...labda kwa mfano wa allah........wale walioumbwa kwa mfano wa mungu wa kweli wanahubiri amani kwa vitendo........hao waarabu jamani hawafai..........itikadi kali na uasi na kuijtoa muhanga hatutaki ktk dunia hii labda wahamie sayari nyingine..

     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    waarabu wamebadilika sana now days ndio maana utakuta bia zinauzwa kama karanga kuanzia Dubai hadi Saudia, tatizo ni hawa wanaoiga kama al shabab na wenzake MS na Tumain, hawajui wanachokiiga leo kama vile kupiga watu mawe na kujitoa muhanga kwenye mabomu. waarabu wa kweli washaacha kitambo mambo hayo wanakula starehe na kuinua uchumi wa Nchi zao.
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akome nae kujipendekeza.
    Sifa zote alizopata aliona hazimstahili, wacha tu aitwe gaidi
     
  8. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ila wale mababa wa ulaya waendelee kuwabaka vijana mahekaluni tumkuelewa Mkuu
     
Loading...