Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamarekan kumua Osama bin Laden si luhisho la ugaidi suluhisho wekeni misingi sawa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, May 2, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Well done!!!Osama ameuwawa je hilo nisuluhisho la kumaliza ugaidi duniani?Kwani ugaidi nizao la marekani juu ya uislam dunia nzima hivyo wa marekani wasibweteke nakushangilia kwa kuuwawa osama,kwani osama alikuwa hajishughulishi ipasavyo kwenye ugaidi kwa sasa kuna damu changa hivyo vikundi vya ugaidi ni vingi!!Wamareka wekeni usawa katika mataifa ya kiarabu
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Mkuu wamarekani waweke usawa gani kwenye mataifa ya kiarabu?
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kwa kuwa kumuua si suluhisho, ulitaka wamuache? Safari moja huanzisha nyingine!
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
     
  5. R

    Reporter Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Osama, amen
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwanza lipatikane taifa la palestine ambalo limekaliwa na Islael miaka nenda rudi,Wamarekani waondoke kwenye aridhi ya waarabu ambapo wamarekani wameweka vituo vyao!!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa tusubiri shura(shula) ya maimamu watangaze maandamano ya kulaani kuuliwa Osama bin Laden
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sikazi ya UsA KUPIgania maslahi ya Waarabu ! Wapelestine wajipiganie
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu... kwenye huu mtandao wa alqaida ni pigo kubwa sana kwani technics walizotumia alqaeda zote zilibuniwa na osama kwa utaalam alioupata kwenye mafunzo ya CIA ..... pia somo zima la terrorism and suicide attacks (kujitoa muhanga) linahusisha brain washing ya vijana wadogo wa kiarabu .... osama ndiye aliyekuwa kiongozi wa somo hili la brain washing na hata msaidizi wake Dr. Ayman Al zawahiri alishakiri kuwa wanaupungufu wa mtu mwenye taaluma ya kuwadanganya watoto wadogo wakajitoe muhanga
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ahaaaaa bado ni asubuhi kucheka sitaki pls!!!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Sasa Kama Israel ndo wameikalia Palestina, USA wafanye nini? Hebu msome huyu muumini hapa chini.

     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mkuu tablets huyo nguvumali muhuni kwani anajua fika kikwazo ni USA Katika kupatikana taifa la Palestine!!Watoto wanawake wanaokufa kutokana na mabom ya liyotolewa na marekani niwengi hivyo msijifanye hamuoni!!
     
  13. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mapambano yataendelea tu,, since hayakuanzishwa na Osama
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    A-rest in peace wakati wenzake alikuwa anawa-restish in hell? Wacha na yeye arest in hell bana.
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    cowards
     
  16. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nawashauri waislamu wa Tanzania kuwaiga waislamu wa Uturuki, wastaarabu, wasomi wa suti, hawana mikwara nyau kama wengi wa waislamu, hawajidanganyi, hatimae wana nguvu ya viwanda na jeshi kama nchi yoyote kubwa duniani, na hawatishwi na yeyote duniani, hivi sasa Rais wa Zanzibar na Mawaziri wake wapo Uturuki kwa ziara ya serikali ya nchi ya Zanzibar, kwa siku nnne, hapo Shein kachagua rafiki mzuri,
     
  17. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwani haijawahi kutokea kutangazwa kuwa Osama kakamatwa? Na akiwa siye?
    Mi hadi saivi
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ingewezekana ningekugongea like kumi
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Story zenu pigeni niachieni israel kama ilivyo.mm nafiri sasa USA tukimalza Libya twende Iran maana naona Ahmaddinijad anamake noise sana na nuclear asiyokuwa nayo
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa USA ni bora tukimaliza libya tuelekee Iran maana ahmadnijad anamake noise sana na nuclear yake isiyorutubika kwa ndoto za kuifuta israel ,ndo maana ya kuwa super power bana "waislam ni bora tuandamane baada ya swala tul'jumaa kupinga kifo cha mpigania dini mwenzetu takbir......."
     
Loading...