Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamama wajawazito wanakufa na vichanga tumbon

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dik, Feb 8, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimesikia taarifa ya habari wagonjwa na kina mama wakilalama wagonjwa kupoteza maisha,zaidi kina mama wajawazito wakipoteza maisha kabla ya kujifungua!zaidi ya yote kuna thread inataarifu juu ya maandamano dar kukosa watu?

    HIVI WAKAZI WA DAR MMELOGWA? HAMUONI KAMA HII NI HATARI?HADI MGONJWA ASIMAME MWENYEWE KUTETEA NA KUDAI HAKI ZAKE?

    WAKAZI WA DA MNATENDA DHAMBI KUTOANDAMANA NA MUNGU ATAWAADHIBU KTK HILI!JITOKEZEN KWA WINGI KUWAUNGA WENZENU MKONO!MIMI NAANDAA BANGO HAPA A TOWN KUKINUKA LAZIMA NIINGIE RODI ARIFU
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na shukru mungu wakwangu aliponea chupu chupu...
     
  3. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wakiandamana mnasema wanahatarisha amani kwa kutafuta umaarufu! Watanzania tesekeni hadi hapo mtakapopata akili kuondoa ushabiki wa Yanga na Simba kwenye siasa! Hiyo serikali mnayoilalamikia mliichagua wenyewe kwa ushabiki wenu. Sasa vilio vya nini?
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kwa nini na wewe hukwenda kuunga hayo maandamano?
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi kweli kweli kuishi tanzania
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni wazi sasa! maisha bora yameshindikana!
     
Loading...