Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamama mnasuasua!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jumakidogo, Nov 4, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilisema nahitaji haraka mwanamke mtu mzima mwenye umri kati ya miaka 42 mpk 50. Naona wasichana wadogo wanazingua tu. Tatizo wanakuwa na tamaa sana ya mapenzi, hawana mapenzi ya kweli. Sibagui dini, wala kabila. Aliyetayari Ani PM namba yake ya simu. Umri wangu 34. Haya wamama kazi kwenu.
     
Loading...