Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamakonde

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Nov 13, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
     
  4. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ugomvi huu! nangu mene!
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wanatisha vile vile wanafurahisha.
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa habari za mapokeo, inasemekana kwamba Wamakonde walikuwa wanajichanja chale ili wafanyabiashara ya utumwa waliokuwa wanakamata watu Afrika mashariki ili kuwauza kama watumwa Uarabuni wasiwatake kama bidhaa katika biashara hiyo.Pole pole chale hizi zikawa utamaduni.
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    <MAP name=Map><AREA href="frameset.htm" shape=rect coords=95,1,129,44></MAP>[​IMG]

    <MAP name=Map><AREA href="frameset.htm" shape=rect coords=95,1,129,44></MAP>[​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  10. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mbona ni wazee tu wenye chale, kwani hakuna vijana wenye chale?
     
  11. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Labda kwa sababu biashara ya utumwa imekwisha wameacha kuchanja siku hizi.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Nov 13, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Na hizo ndonya expalanation yake ni ipi?
     
  13. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa hawa ni watu wa mkowa Gani hasa?wamependeza kama wanavyopendeza Wamasai na makorokoro yao ya shingoni pamoja na zile nguo zao.
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mtwara na Lindi,

    Hwa jamaa kuwa hawana herufi ya M, wao ni N, mfano, mwanamke watasema mwananke, mtu = ntu, mzee = nzee, mkapa= nkapa
     
  15. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao pichani sio wamakonde ni Wamawia.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    si walikuwa vijana na sasa ni wazee
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani nini hiki au ni kile kipindi cha mababu zetu???
     
  18. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    weweee kiana gani atakubali achorwe kama ramani......kudadadeki ngoja azeekezeeke kidogo...
     
  19. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ninasoma na jamaa mmoja mHausa wa Nigeria, anazo. Ila zake ni (samahani naomba niandike kwa Kiingereza) 3 horizontal, linear scars on either cheek. Halafu bahati mbaya nadhani yeye makovu yake ni yale ya kutengeneza "keloid" (yaani kovu linakua kubwa kuliko kawaida). Kulingana na Wanaijeria, kabila la Hausa bado hadi leo hii 2009 wanaweka watoto ndonya kama hizo
     
  20. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Tattoo started from them! Leo hii Mike Tyson akiweka tattoo wanadai anapendeza wakati ameiga
     
Loading...