Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamakonde ni noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by jino kwa jino, Mar 8, 2012.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamakonde ni noma,
    katika kuwafukuza wamakonde ambao walikuwa wamezagaa town bila kazi serikali iliamua kutumia mbinu ya kuwauliza maswali ili kuwabaini coz walikuwa wamejichanganya na raia wengine. Wakakutwa wamakonde wanne wamekaa pamoja, kazi ikaanza;
    Askari: wewe kuja hapa, jina lako nani?
    Mmakonde wa kwanza; mini naitwa Achumani (akachukuliwa wakamtupa kwenye karandinga),

    wa pili akaulizwa akajibu " mimi naitwa ucheni (yaan hussein) nae akaingizwa kwenye ndinga.

    Yule wa tatu alipoulizwa jina akastuka, akawaza akilini kuwa ukitaja jina unakamatwa, so alipoulizwa wewe unaitwa nani, akajibu " chichemi jina langu chacha maana mnataka kunikamata na mimi kama achumani na ucheni" nae wakamsweka kwenya karandinga.

    Huyu wa nne akjisemea moyoni mi wakiniuliza nakaa kimya sijibu tuone kama watanikamata, alipoulizwa akakaa kimya, kaulizwa kama mara tatu kimyaaa. Askari wakaambiana kuwa huyu tuachane nae anaonekana sio mmakondo. Ile wamemuacha wanaondoka tu, jamaa akawashukuru kwa kusema " achante chana achkari kwa kuniacha huru" nae wakamsweka ndani. Hizi lafudhi ni noma aisee
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hii nchuri sana
     
  3. m

    magoda New Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya ukweli
     
  4. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe chiteme wala chimmumunye
     
  5. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    chafi chana hyo
     
  6. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bah! We yino kwa yinoooooo!
     
  7. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukishuka nchare na ikibaki hukohuko juu nchare wa kichwa
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani mmakonde chi ntu!
     
  9. M

    Mashroud Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yee! baba uko kwetu mob, atujui uchiku wala nchana.
     
  10. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baaaaaa! Hayo ya kweli au ulongo maana imeninogea bwana wewe. Hao vijana ni bora warudi ntwara.
     
  11. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achante chana bwana wewe baaa kwan kunchekesha mpaka gego la mwicho
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mi chichemi
     
  13. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uuuuuuh! Umenibinyabinya chana mbavu jangu kwa kucheka bana!
     
  14. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Chi wote wanaongea hivyo, inategemea ntu na ntu
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Umenivunja mbavu ntu wangu
     
  16. J

    Johnson2012 Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuchikachika chumuni nchumali ngwe! chilingi tano!
     
  17. G

    GHANI JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huu utani mzuri, but wamakonde humu jukwaani hawapo, nadhani wanapata gahawa(kahawa) vijiweni kutwa nzima,wengi makondakta, vibaka hapa mjini,malaya wezi, itabidi tuwawekee mabango huko vijiweni....aaah wataniiii someni bwaanaa.
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    achante chana njomba chukulubu!
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu nitake radhi aiseee, haiwezekani unitukane kiasi hiki. ndo shida ya kuwa localised mithili ya mti, yaani kila reference unayoifanya iko centred na dsm pekee. kama ni sifa ulizotaja hapo juu mbona ziko karibu maeneo yote ya nchi hii! open up your mind and think outside the box!
     
  20. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ntunchie nchumali njia panda! hapo anatongoza!!
     
Loading...