Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamakonde na wahaya wakali ktk mambo yetu yalee nani zaidi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by upele, Jun 16, 2010.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAANA KUNA JAMAA ALIKUWA ANAPITA KUPIGA FIMBO MAKABILA MBALIMBALI ILA ALIPO FIKA UMAKONDENI ALISHINDWA KUITA "MVUA "KWA DOZI KALI JE HAO HAKINA KOKUBANZA WANA YEPI MBONA HAKUNA KITU
    NIJUZENI JAMANANI MAANA JAMAA ALIKOMA HUKU KWA WALE JAMAA WANAOSHINDWA KUITA MELI NA KUITA NYELI
    cONQUEST-SAMAKI ARUDI REVERSE
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inaonekana kweli unakipele na kinawasha, na unahitaji mkunaji! Nenda kwenda kwenye Mahusiano na Mapenzi wapo na Wakunaji kutoka Mombasa
     
  3. upele

    upele JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mchaga nini maaana wamupo kabisa katika ulimwengu wa mahaba kazi ya kula ndizi na mbege jiheshimu jf sio mahali pa matusi nakuheshimu na weye jiheshimu kama unataka mabo hayo sema tuna degree ya matusi
    Conquest-nitakutumia popobawa sasa hivi :embarrassed:
     
  4. m

    mkerewe New Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rutashobya nakuaminia umesoma sana ila dada zenu wanawadhalilisha kwa kukataa
    kufanya kazi halali na kuendekeza uchangudoa.Kama vipi wapeni mitaji wafanye biashara
    za kueleka.Kuna demu mhaya jirani namzimia kwa namna anavyosaka mkwanja kihalali
    sio kama wenzake wa buguruni,manzese wanat....
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Tususbiri wazoefu watatueleza nani zaidi.
     
  6. j

    jnrs JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2014
    Joined: Jul 31, 2013
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila kabila lina machangudoa tena wa kutupwa,achaneni na dhana za kukariri. Kuuza miili ilikuwa zamani na biashara hiyo haina mwenyewe kwa sasa. Wahaya ni watani zangu na sipendi kusikia mnatumia historia kuwadhalilisha. Naomba tujaribu kuheshimiana na pia kuishi kwa amani. Maisha yenyewe yako wapi?
    MPITA NJIA,KARIBUNI TARIME. [​IMG]
     
  7. Fareal

    Fareal JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2014
    Joined: Aug 19, 2013
    Messages: 827
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mi ndo mana nasemaga cna kabila,.,,mana kila kabila halkoc mapungufu yake.,
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2014
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kwani wakerewe wanagawa bure.
     
Loading...