Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamakonde bana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Elijah, Sep 13, 2012.

  1. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Wamakonde wanapenda sana kusafiri wakiwa wanaimba.siku mohja waliomba lifti kwenye lori la mizigo.
    Njiani wakawawanaimba nyimbo mbalimbali huku wakiinjoi safari yao.
    Muda ukaenda sana na safari ikawa yenye kuchosha sana.
    Mmoja wao akachoka sana na akaamua kukaa chini,bahati mbaya msumari ukamchoma kwenye ****.
    Mmakonde,kwa sauti ya maumivu,akatia ,dereva,chimamisha gari mchumari wanchoma,
    wenzake wakidhani ni tune ya wimbo mpya,wakaitikia wote kwa pamoja,wanchomaaa,wanchomaa,
     
  2. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kila munu avena kwao
     
Loading...