Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamachinga wavamia eneo la wazi lenye mgogoro Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Filipo, Sep 27, 2012.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Habari nilizozipata ni kwamba baadhi ya wamachinga wamevamia eneo la wazi lililopo Kilombero sokoni. Wameondoa bati zilizokuwa zimezungushwa na "mmiliki" ambaye aliuziwa eneo hilo kifisadi na aliyekuwa meya wa manispaa akishirikiana na aliyekuwa diwani wa Sombetini Musa Nkangaa. Itakumbukwa kwamba diwani huyo ambaye ni mmoja wa wanachama walio mfungulia G. Lema kesi ya kupinga ubunge wake alitimuliwa udiwani pamoja na aliyekuwa Meya kwa kuuza eneo hilo la wazi kwa mtu ambaye alianza ujenzi wa kituo cha mafuta. Leo asubuhi wamachinga waliokosa maeneo kwenye uwanja wa nmc wamevamia eneo hilo, wameondoa bati zilizokuwa zimezungushwa, kukata miti na kuanza kugawana eneo hilo. Katika kuuchoma uchafu waliouondoa eneo hilo, moshi mkubwa ulitanda na kulazimika kuitwa kikosi cha zimamoto kuja kuuzima. Askari wamejaa eneo hilo kwa sasa.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwaga picha mkuu filipo,je bati wamezisalimisha au wamelamba?
     
  3. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    people's power!
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Wakitoka hapo wakagawane pale pembeni ya Kibo Palace hotel.
     
  5. mulaki

    mulaki Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is movement for change bana nafikiri ni wakati mzuri wa ccm kufaham ni aina gani ya watu wanaoishi ktk kizazi hiki bila hivyo ni vigumu kuwatawala raia usiowafaham
     
  6. Thegreatcardina

    Thegreatcardina JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa Taarifa mkubwa. mwaga picha sasa
     
Loading...