Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamachinga wasababisha sintofahamu jijini mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Jan 29, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa kua wamachinga jijini mwanza wamegoma kugama katikati ya jiji la mwanza ni hivi sasa polisi wana randaranda jijini humo tayari kwa kuwaondoa kwa nguvu endapo wataendelea kugoma kuondoka kwa hiari yao. Inasemekana tayari wafanya biashara wengine wamefunga maduka yao kukwepa vurugu ambazo zinaweza kutokea. Mwenye habari zaid kutoka mwanza atujuze chanzo: mkazi mmoja wa mwanza..
     
  2. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    patam hapo, watu wanataka haki zao halafu unawaletea fyokofyoko?
     
Loading...