Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamachinga waandamana + CUF kupinga Dowans-Videos (ITV)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitungi, Jan 30, 2011.

  1. kitungi

    kitungi Senior Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kidogooo.... wanafunzi wamenena!!!
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nice one mr Kitungi naona unaendeleza kazi nzuri
     
  4. kitungi

    kitungi Senior Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pamoja Video sio nzuri sana ila ujumbe utafika kwa kila mtu! Tutakomaa sana mpaka kieleweke!!
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    intelijensia zimekufa mpaka watu wanaandamana kiasi hiki? he he
     
  6. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ipo siku hata hao askari polisi na FFU wanaotumwa kwenda "kutuliza na kuzuia ghasia" aidha watakaa pembeni au watajiunga na waandamanaji. Nchi hii ni yetu sote na ni vyema tukaungana kwenye kudai haki za wote.
     
Loading...