Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wamachinga wa kichina wapewa siku30 wawe wametimua kwao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamlock, Jan 6, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    je ni kweli hawa wachina kuondoka kwenda kwao? Yangu macho kwa sababu wahindi wamejaa na wachina tena awana hata vibari vya kuishi hapa na kufanya kazi na kulipwa mishahara mikubwa sana
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hii serikali feki sana.nina maswali mawili ya msingi
    1.je ni hatua gani watachukuliwa watendaji waliowaingiza na hatimaye kuwaruhusu kufanya biashara za kimachinga?
    2.why 30 days? Kwa nini sio siku 2 au 3 au mwaka?

    Mawaziri watambue hatuna haja ya kuwaona kwenye luninga instead tunataka tuone changes.wapu***z wakubwa nyie.
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wachina wasiondoke, mbona wanashindwa kushughulikia ufisadi wa maswahiba wao (Wahindi na Waarabu) wanabaki kunyanyasa wafanyabiashara wadogo?
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Wachina wanaofanya uchuuzi lazima waondoke kwani hapa dampo?
     
  5. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hili ni changa la macho

    Hawa watu hawataondoka nchi ambayo inaendeshwa kama haina wenyewe ambapo wenye pesa uwe raia au sio rai unaweza kufanya kitu chochote ili khali sheria zipo.
    Wakati naibu waziri anasema waondoke boss wake waziri wa Viwanda yupo INDIA kutafuta wamachinga,,,,

    Sitashangaa kusikia hawa WACHINA wana vibali halali,,,,,na baraka zote za OLE NAIKO na TIC,,,naibu waziri ungeanzia TIC, BRELA, na manispaa utuambia ni wachina wangapi wapo,,,na vibali walivyopewa ni vya namna gani, na wamepewa na nani,, sheria inasemaje

    Sitashangaa kusikia WACHINA wa KARIAKOO wameifungulia serekali mashtaka,,na kuamriwa kulipa mabilioni,,,,,,,,,,,,,,hii bongo kila kitu kinawezekana

     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    chang la macho hlo akuna lolote
     
Loading...