Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KANAN, Dec 26, 2011.

  1. K

    KANAN Senior Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    baada ya sikuku, naaomba tuendelee na jitihada za ukombozi.
    ingawa ni mara chache sana huwa napost topic but, kila siku lazima nipite na kuona nchi inaendaje kwani jf ni zaidi ya chombo chochote chahabari tanzania.hivyo nawapongeza wote wanaochangia humu ndani uwe unatoka CDM au CCM au hun chama as long as mchango wako ni wakujenga unastahili pongezi

    Naomba kujuzwa kirefu cha WAMA na majukumu yake ni yapi?, nimepata tatizo kidogo maana hapo mwanzo nilidhan kirefu chake ni wanawake na maendeleo lakini jion ya leo nilikuwa naangalia KURASA EATV nimemwona mtu anajitambulisha kama katibu mtendaji wa WAMA but ni mwanaume...sina maana ya kusema wanaume wasiajiliwe kwenye taasisi za wanawake ila unyeti wa taasisi hii unanifanya niamini mwanamke angefaa zaidi....naombeni mnifungue kama sin auelewa mzuri katika hili.
     
Loading...