Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walter Reed Programme - Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tsidekenu, Nov 4, 2011.

  1. T

    Tsidekenu Senior Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bandugu,

    Naomba yeyote mwenye info kuhusu hii organisation kuhusu mazingira yake ya makazi, mshiko na benefits kwa managerial positions anisaidie.

    Thanks.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ni ya wamarekani ni nzuri sana
     
  3. T

    Tsidekenu Senior Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thanks, bebii for this, what about their perception towards local staff? i hear US based ngos huwa wanamistreat sana local staff,.

    vipi kuhusu mshiko? any idea managerial positions salary huwa ina range kwenye ngapi hadi ngapi?
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siijui kiundani ila kwa mtaani wafanyakazi wake wanatesa sana na wako vizuri. Most of them pale naona kama ni indegeneous, sijawaona hao wamarekani. Ngoja wengine wenye more dtails watakuelezea
     
  5. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siyo wabaya, kuna Mmarekasni mmoja mwanamke ambaye ni Site Director, M Cameroon ambaye ni incharge wa Lab na wanaobaki ni wabongo. Malipo yao ni ya kawaida kwa mtu mwenye profession yake, ujasusi ni kama kawa kwa kila alipo mmarekani. Ofisi zao zipo ndani ya majengo ya zamani sana katika hospitali ya rufaa. Hire and fire ni mtindo wa istitution nyingi za kigeni kwa kuwa hawahitaji mzaha wa kibongo. Ukitibua jiandae na termination notice ya saa 1 au nusu saa.
     
  6. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumekuita kwenye interview unatuchunguza huku so you are fired before interview!
     
  7. LIKE Niku ADD

    LIKE Niku ADD JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2015
    Joined: Jul 21, 2014
    Messages: 2,517
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    sio nzuri
     
  8. Kaudunde Kautwange

    Kaudunde Kautwange JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2015
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Mkuu...unajua lkn wanajiusisha na nn...kama hujui, tafuta uzi flan hivi unasema....Je, tanzania tumeizinisha ushoga..
     
Loading...