Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walokole Vs Wachawi: Nani Mnafiki hapa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Junius, Nov 15, 2009.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Eneo la Kinyerezi, Tabata jijini Dar es Salaam, Novemba 12 mwaka huu lilikumbwa na tukio la aina yake kufuatia vita kubwa kuzuka kati ya baadhi ya watu wanaojiita walokole kutoka Kanisa la International Pentecoste Hollyness Church Ebenezer na watu wanaojihusisha na nguvu za giza ‘wachawi’ kupambana uso kwa uso mtaani mchana kweupe.
    bofya kiungano hapo chini ujionee kwa macho yake mechi hiyo......

    http://www.globalpublisherstz.com/
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Yaani nimecheka mpaka basi tena,dunia ina vituko hii!!!
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2015
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    mbona sioni kitu mzee, au wameshafuta?
     
  4. Javis Elias Balilemwa

    Javis Elias Balilemwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2015
    Joined: Apr 7, 2015
    Messages: 493
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani tusimulie ss ambao mb 8
     
  5. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2015
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,159
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada una shahada ya uongo?Mbona hamna hamna hayo unayosema katika link?
     
  6. salumu mitema

    salumu mitema Senior Member

    #6
    Jun 27, 2015
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 185
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Walokole ni wanafiki
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,627
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    walokole kwa vituko.....
    sijui maji ya upako,mchanga mtakatifu mala sticker za ubarikio.zote hizo unauziwa kwa pesa ndefu sana....
     
  8. F

    Funge JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2015
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lakini wewe umekubuhu kwa huo unafiki
     
  9. salumu mitema

    salumu mitema Senior Member

    #9
    Jun 27, 2015
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 185
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bila shaka we ni kakobe
     
  10. M

    Mheshimiwa3 Member

    #10
    Jun 27, 2015
    Joined: May 22, 2015
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mada haina mashiko kwa sababu hakuna sehemu yoyote inayothibitisha hayo uliyoainisha
     
  11. nasmapesa

    nasmapesa JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2015
    Joined: Jul 31, 2014
    Messages: 3,063
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    Walokole ni nini?binadamu au kiumbe kingine?vinaishi wap?na vinapatikanaje?msaada
     
  12. s

    simanyane JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2015
    Joined: Apr 10, 2015
    Messages: 2,259
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Hakuna jambo la kumshinda Mungu isitoshe waliokoka ndo wakweli kuliko hao wengine ndo maana hujaweka wachawi vs waislam au vs Rc maana hao mungu wao haponyi wala hafui dafu kwa wachawi
     
  13. s

    stunna JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2015
    Joined: Nov 7, 2013
    Messages: 251
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kula like mkuu
     
  14. gfesto

    gfesto JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2015
    Joined: Nov 6, 2013
    Messages: 610
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ngoma droo, walokole wengi ni sawa na wachawi au ni wachawi.
     
  15. C

    CHAULA RICH JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2015
    Joined: Jan 8, 2015
    Messages: 3,279
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Ujinga ni mzigo!,hivi aliyekwambia Walokole ndo wsnajua kuombea nani?,au Mungu wa Walokole ana Nguvu kuliko wa watu fulani ni nani?,Amka ndugu,Usikae ukifikiri ndani ya Kisanduku tu!,fikiri pia hata Nje ya kisanduku.Km kweli unayoyasema hebu nenda Muhimbili kawasaidie ndugu zetu wanaotaabika kwa Magonjwa mazito mazito!,hebu nenda basi pale Milembe kafanye Uponyaji km Ule alioufanya Yesu,Lah! ukishindwa hapo kutokana na umbali au kazi basi nenda Makaburini kafufue ndugu zetu waliolala mauti,Oh!,nimekumbuka kuna UKIMWI,enyi walokole mnaojisifusifu km Mafalisayo tafuteni basi tiba ya huu Ugonjwa!,Mkiweza kufanya haya walau mtapata Maksi kadhaa za kuaminiwa na watu,Lkn mkiendelea na USANII wenu majukwaani muda si mrefu hatutawatofautisha na Matapeli au Zecomedy na tukiwachoka sana tutawaita MAKANJANJA WA IMANI.Wadanganyeni hao hao wajinga wenzenu.
     
Loading...