Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wallet

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaJambazi, Jun 8, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ivi wallet in ya nini hasa zaidi ya kuringishie kuwa una bunda la hela?
    Wakuu kama kukosa wanawake bora nikose,,kitu wallet sikipendi katika maisha yangu.

    Mbona laki hata 2 zinakaa kwenye mfuko mdogo wa jinsi? walet yanini ilhali inaharibu busness card?

    Kama Mpesa na Z-pesa ziko kila mahali,,,ATM zipo kila kona,,,,Wallet ni ya nini?

    Mi nahisi ni ubitozi wa kutaka kung'oa milupo.
     
  2. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahaaa bunda la pesa linakaa kwenye wallet? labda bunda la dollar
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    milupo yenyewe ya siku hizi ina mawaleti yao yamejaa misimbazi. Hv bdo kuna milupo inashoboka na walet mpaka leo eeh??..
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    wallet muhimu,......ili kukwepa majambazi.
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,haaa... Mimi ninaona wallet ya kunilindia bussness card,ATM, na vitambulisho tofaut ila mara kwa mara huwa ninaisahau home mana kama ni pesa huwa ninatumia M.pesa na tigo pesa. Hvyo wallet huwa ninaitumia kama sample tuu ya kunijazia mfuko
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    acha uwongo huwez ukawa unakwepa majambaz kwa wallet sema unawapangia waichukuwe na wachukuwe kwa urahisi sawa kijana
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ili iweje?
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Walett karne ya 21!!Duh!Very interesting!
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hiyo ID yako hlf 2ongelee kuhusu walleti!!
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280

    Mademu wengi bado wanaangalia kama mfuko umewekwa wallet bila kujali hiyo wallet ina hela au haina,,,cha msingi iwepo tu.
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nikiona siku hali ya mifukon imecheka ndo nitaweka wallet ila kama nikiwa ninapesa wallet huwa ninatupa kule. Alafu siku hz unakuta liwallet kubwa hilo mpaka unashndwa kuelewa hii wallet au la! Mana ukiliweka mfuko wa nyuma utazan umeongeza ukubwa wa kalio
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Kunazingine hazijatolewa kwenye mfuko mda mrefu mpaka sugu au lilialama la kudumu limejichora.
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo red:Yaan mnatuchukulia wanawake ni bidhaa au huduma inayonunulika kwa pesa tu.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    L..o..l..
     
  15. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwel alafu mm ninaona kwa tanzania sijaona umuhimu wa kutumia wallet mana kila kona kibaka au mwiz wote wanataka wallet wasepe yan ninashindwaga kuelewa hapo mana ninakumbuka mara ya mwisho niliwah kulizwa elfu 80 kwenye wallet hv hv kwenye daladala. Toka hapo sijaona tena umuhmu wa wallet. Na siku nyngne nilikutana na vibaka wakanisach wakanikuta na buku mbili na Atm kad yangu wakaishia kunivua viatu na hapo ndo nilipokuja kuona kumbe wallet haina maana bora kuwa hivi hv
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mimi hele zangu huwa nazichimbia kwenye kale kamfuko kadogo ka jeans,,wale mademu wanaosachigi wanaume akienda washroom,,wananikomaga.
     
  17. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wallet inasaidia kwa vitambulisho, business cards na ATM, bila izo basi wallet haina maana!!!
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    ni sawa kabisa baaaana milupo iko full MABOVU,YAANI HAINA MAJOTO! haishobokei walet za kinakaka wala nini!
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    itune kwenda nyuma!
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    mbavu zangu jamani!
     
Loading...