Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wallahi wabillahi sijawahi kamwe!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Dec 5, 2011.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kuna watu humu wanadhani eti mie nishashiriki tendo kabla ya ndoa, jamani nakuapieni wallaahi wala sijawahi hata siku moja. Ni kweli ninao marafiki wa kiume wengi sana wengine naishi nao eneo moja na wengine nimekutana nao FB na hapa JF. Niimeshawahi kuwa na mitoko na baadhi ya marafiki zangu tukiwa na baadhi ya marafiki zetu wa kiume mara kadhaa, lakini si zaidi ya hapo. Wale mnaodhani kuwa nishawahi, leo nawaambieni sivyo hivyo, sijawahi na wala haitatokea hadi pale nitapompata yule nimtarajiae. Nimelelewa na kukuzwa katika maadili ya kidini ambapo ninaamini tendo kabla ya ndoa ni batili na ni dhambi kubwa kwa Mnyaazi Mungu.

    Hili ni jibu kwa wale wanaoni-PM kifedhuli…………….Ahsanteni kwa kunielewa! LOL
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:lol::lol::lol:
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmh, ingekuwa enzi zangu akyanani usingepona.

    Ila hongera kwa kujitunza.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh, utadhani ansema karibuni.

    Mbwa wako asipobweka bweka mwenyewe.
    Na biashara matangazo, weka embe zako chumbani kama wanunuzi wataona, zitaoza zote.

     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu ndo maana nimebaki na mshangao
    Hapa aim ni kutangaza kuwa yuko bikira apate mtu au anatangaza nini sasa
    hapo sijaelewa lengo lake ni nini
     
  6. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mwee wadanganye wengine!!!!!!!LOH!!!!!
     
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Yataka moyo, vishawishi ni vingi ka nini!
     
  8. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kweli eh!
    naona wajifurahisha nafsi yako weye!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kweli lazima nikuchane kwenye makaratasi ila kama ya China ntaua

     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani atayekubali kuuziwa mbuzi kwenye gunia? Kwanza ambao hawajahi hawajitangazi. Halafu nina mashaka na ID yako unaweza kuwa dume wewe!!!!!
    Yote kwa yote unakosa starehe wewe!!!
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Zinduna ina maana kweli mpaka leo watu hawajawahi kuzindua hiyo Zinduna?!!!!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wenyewe wamekuPM wewe unawajibu jamvini.

    Kaaazi kweli kweli.Au ndio unatafuta mtu kiujanja?
     
  13. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Sina maana nyingine bali ni kuweka wazi kwamba sijawahi mpaka wakti muafaka utakapofika!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na wewe jipaishe.

    jamani mie bado ila nawatoto saba, na wajukuu 2

     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Asante sana mdogo wa Nazjaz. Tumekuelewa.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ntajipaisha kwa mpenzi wangu na sio kwenye jamvi kama vile natafuta wateja.
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mhhh habari imekaa kiudaku
    Ahhh halafu huku ni chit chat nishapata ujumbe
    hongera Zinduna aendelea kulinda Zinduna yako
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Fafanua vizuri pengine hujawahi kutumia tigo
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh mkuu una akili wewe yaani kidogo ungetunukiwa Udoctor
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mr. Rocky ajira hiyo inatangazwa, masharti na vigezo kuzingatiwa.
     
Loading...