Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walk to work campaign on progress

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Aug 10, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuanzia jana hata leo hapa mjini Moshi watu wamelazimika kutembea kwa miguu kwani usafiri ni wa shida. Kuna ukosefu wa mafuta hasa petroli. Ninafananisha hii kutembea kwa miguu sawa na maandamano ya kiongozi wa upinzani uganda Kiza Besige ya Walk to Work. Hali hii imesaidia watu kujadili hali nchi ilivyo. wengi wanalaani utawala waserikali ya JK kwamba haifai, watu wanaapizana kuwa hakuna nafasi ya CCM kutawala nchi hii tena.

    Leo baadhi ya shule hapa Moshi wanafunzi waliruhusiwa kuondoka shuleni kabla ya muda ili kuepuka tatizo la usafiri.
     
Loading...