Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walipendana hukoooo............ ila nina wajibu wa kuwaachanisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, May 31, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Home:Arusha,mama mchagga,baba mngoni.Jina Martina.



    Mdada Agnes aligundulika 2010 kuwa na uambukizo unaoshambulia Anatomy ya mfumo wa uzazi.
    Alichomwa sindano za kuzuia kusambaa kwa ugonjwa ila akapewa miaka miwili tu kuhakikisha anafanyiwa upasuaji utakaomzuia kubeba ujauzito maisha yote.

    Boyfriend wake alifeli Bsc.Veterinary Medicine SUA mwaka wa nne, baada ya kukaa mtaani miaka miwili akajiunga Muhumbili for Bcs. Medicine na sasa yupo mwaka wa tatu.

    Imebaki mwaka Agnes aondolewe kizazi na Bf wake hataki kumpa mimba eti maisha hayataenda as bado anasomeshwa na wazizi kwa hela za kusanya kwa taabu nyingi.
    Ndio kwanza wawili hawa wanazidi kupendana.

    Agnes anafanya kazi kiwanda cha Vyandarua kwa ujira mdogo.Hii itakuwaje baadae????
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe kama nani kuwaachanisha,mbona sioni kinachokufanya ufikirie hayo au kwako mapenzi ni mtoto?wao wawili ndio wa kuamua wanataka nini?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Khaaah wanaume wa leo, baadae akimwaga kisa hazai??
    raha ya mwanamke mtoto.
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Post zingine bana unawajadili wanakuhusu?
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Inamaana jamaa hajui tatizo la gf wake?
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nani kakwambia lazima mtoto? kwani wao hawajui hilo tatizo?
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Marytina hebu twende mtaa wa pili kwanza maana naona yale mambo yetuuuuuuu yananukia
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    jamani hii story ndio imeanza au imeisha???
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Anajua ila anambwelambwela eti bado anasomeshwa na wazazi
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inanihusu kimtindo manake mimi naamini furaha ya mwanamke ni mtoto sasa agnes yuko hatarini kuja kukosa mtoto
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Agnes is my friend na huuzunika sana na namna jamaa anavyokataa kumpa ujauzito so nasema nachokijua
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    okey dear
    mwenzetu anakoseshwa mtoto kwa ujinga wa kupenda
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyyo Agnes ni under 18?
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    imeanzia kwa kuishia
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni 22 yrs
     
  16. p

    pointers JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yasiyokuhusu achana nayo........
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vipi baada ya mwaka jamaa akimtema???
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hajakua vizuri huyo, angekuwa mkubwa asingembwelambwela. Mwache akue vizuri.
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    atakapokuwa ndio hapo atalia na kusaga meno.Kama BF ni wa maana kuliko mtoto kitajulikana tu.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    -----------
     
Loading...