Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walipa kodi mko wapi?charaza bakora wote,wanasiasa na madaktari!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kilaza Flani, Feb 7, 2012.

  1. K

    Kilaza Flani Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawa watu wanaweka matumbo mbele afu wanamsahau mlipa kodi ambae ndo anawawezesha..wote wasaliti,dawa yao ni bakora mtindo mmoja!
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani siye atulipi kodi mkuu?
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Walipa kodi wajichape wenyewe bakora kwa kuweka madarakani serikali ya kizembe!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Wako wapi washika bakora?!, au nao wamehongwa posho kimyakimya kwahiyo wanawaacha walipa kodi wafe kama sisimizi?!. Mimi nitaendelea kuhoji, majeshiyetu yakowapi yanaacha raia waliapa kuwalinda wakifa kama pungo?!.
     
  5. K

    Kilaza Flani Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mnalipa..tena kwa kiasi kikubwa coz fungu lenu ni kubwa ukicompare na kima cha chini na sekta zingne!! Ila mmekosa huruma kwa wananchi ambao ndo wanaowawezesha iyo mishahara..na mnademand more kwa kuwaumiza hao hao walalahoi!!

     
  6. K

    Kilaza Flani Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Walichakachua kura..

     
  7. K

    Kilaza Flani Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Majeshi yanasubir raia waandamane ndo yajitokeze kuwakandamiza..mwananchi wa kawaida hana mkomboz nchi hii

     
Loading...