Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waliowekwa ndani kwa ajili ya sensa waachiwe

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by nkisumuno, Aug 31, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ushauri wangu wale wote waliowekwa ndani kwa sababu ya sensa naomba waachiwe huru kwani hata wangekuwepo mtaani wasingehesabiwa kwani vifaa vimeisha. wale wote waliohusika kukwamisha zoezi la sensa kwa kuchakachua vifaa hao ndo wawekwe ndani tukianzia na kamishna kwani haiwezekani maandalizi ya miaka mingi halafu ionekane kama ni ya siku moja.

    Iundwe tume ya uchunguzi ikishirikisha vyombo huru itabainika uovo na ufisadi uliotumika. makarani tumekosa hata tshirt, kofia na hata ukiona vitambulisho hutaamini, mabegi ya kichina, kazi ngumu lakini malipo yake kidogo. Kwa vile muda Unaelekea ukingoni makarani tusikubali kuendelea na kazi muda utakavyoisha labda iwe kwa makubaliano mengine maana serikali ndiyo chanzo cha yote hayo.

    Inakuwaje serikali inakosa madodoso imekuwaje? nani alipewa tenda hiyo? Mbona wanakula na kuiba pesa bila hata kufikiri nchi gani hii? Kujitapa eti kuna mafanikio sana. Labda mafanikio ninayoyaona nimwitikio wa wananchi lakini makarani tumekosa vifaa hizo ndo changamoto ndogo kama tunavyoaminishwa?
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hao waliokataa kuhesabiwa wakamatwe wote, wakaheshabiwe wakiwa mahabusu!
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hamna haja ya kuwaachia kwasababu wamefanya makosa chini ya sheria za sensa za mwaka 2002! Wawe fundisho kwa wengine katika sensa zijazo.
     
  4. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ebwana nakuunga Mkono mi mwenyewe nimeyaona hayo: Serikali hakujipanga flesh swala hili maana kama inauwezo wa kusimia mambo mengine kama Vitambulisho kura n.k kwann hili lishindikane!!!? Makarani wanateseka pesa imechakachuliwa kuanzia ngazi juu mpaka kwa Watendaji!!
     
Loading...