Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliouziwa nyumba za serikali Masaki wanapata zadi ya 200milioni bila kulipa kodi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rugumye, Apr 12, 2012.

  1. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamii nyumba za serikali zilizouzwa zinawaingizia faida kubwa waliozinunua (MASAKI-DAR), mfano nyumba moja hupangishwa kwa $10,000 mpaka $15,000 kwa mwezi sawa na 16mil mpaka 24mil.

    Waheshimiwa hawa hawalipi kodi za serikali kwaani baadhi hawana TIN wala hawajasajiliwa VRN. Pia nyumba hizi asilimia kubwa hazina mita za maji (wanalipa flat rate 20,000/= NA 30,000/= kwa mwezi huku zote zikiwa na reserve tanks kuanzia lita 10,000 mpaka 30,000 za ujazo) hivyo huikosesha mapato DAWASCO.

    Kumwagilia bustani huku masaki siyo issue kwaani maji ni ya kumwaga hakuna tofauti kati ya masika na kiangazi ni evergreen mwaka mzima. Ukiuliza nyumba hizi ziliuzwa kwa gharama ya shilingi ngapi utacheka, nimeambiwa kuwa nyumba ya bei ya juu iliuzwa 100milion.

    HOJA YANGU: Zilirudishwe haraka ili serikali izipangishe ipate mapato zaidi. DAWASCO wafunge mita nyumba zote. kama wanakataa waandishi wa habari wafanye utafiti au waje niwape evidence kwani mimi ninafanya kazi masaki. lakini nina amini DAWASCO wanalijua hili kwaani huwa wanapita.

    Je walala hoi wanalipa kiasi gani kwa mwezi?

    NAWAKILISHA.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nadhani beneficiaries wengi ndio wanaosimamia utendaji wa serikali hii, dont expect anything!!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    People should not be afraid of their governments, goverments should be afraid of their people.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    You're right Nata but not in this country !
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    With corrupt leaders, governmental officials, friendship in everything; expect nothing good for the citizens.
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mmoja wa makamishna wa TRA ni kati ya wanaomiliki na kupangisha hizo nyumba.
    Sasa ailipe TRA ipi?
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wivu tu huo...riziki ya mwenzio usiilalie mlango wazi!
     
  8. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Ni kweli, waache tu wapate hizo faida.... hizi nyumba kote zilikouzwa kinyemela tutazirudisha tu.... na watalipia kila kitu...
     
  9. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Watu kama nyie ndio kikwazo kikibwa katika maendeleo. Full uswahili na nashangaa kukuta watu wa aina yako kwenye jamvi. Naona aibu kushea jamvi na watu kama nyie. NYAMNBAAAAAAF
     
  10. bambino

    bambino Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya magamba kila kitu noma.....hii nchi ya waheshimiwa wachache ambao wanamiliki, wanahodhi, wanafanya maamuzi muhimu kwa nchi, wanahukumu lakini mwisho wa siku ndiyo wanafaidika na rasilimali za nchi hii.....tunahitaji mabadiliko

    • :yell:
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Before you make a decision to say anything in public, be aware of how others see the picture
     
  12. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Najua faida y kodi itakusaidia wewe km si mzazi wako au ndugu yako, najua kuna ndugu yako hapa Dar analipa maji DAWASCO zadi ya 50,000 kwa mwezi au ananunua maji dumu 500/=. najua kodi hii itakusaidia ukiwa mgonjwa au kukuelimisha kwaani unahitaji shule zaidi. najua kodi hii itamnunulia dawa mzazi wako km si kmdogo wako. Naheshimu mawazo yako pia kwaani level ya kuelewa na kupambanua mambo inatofautiana. Pole ndugu yangu.
     
Loading...