Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliouawa Moshi ni majambazi kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msendekwa, Oct 10, 2012.

  1. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    News Star Tv zimeonesha majambazi wa5 wameuawa Moshi.
    Nachelea yasijekuwa mambo km ya Zombe na wafanyabiashara wa madini wa Mahenge kwa sababu:
    1. Waliouawa ni wa5 ila wamekutwa na mapanga nane na bunduki na bastola kadhaa.
    2. Kwamba walikuwa wanaiba sink la chooni kwenye nyumba fulani, wakalifanyie nini?

    Sina imani na polisi, isije kuwa watu wameuawa na kuporwa, wakisingiziwa ujambazi.
    Kama kuna eye witnesses watiririke na kuelezea scenario ilivyokuwa i.e. Kama kulikuwa na fire exchange, etc.
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo utakapoona usanii wa jeshi letu la polisi... Arusha walishindwa hata kuwatupia jiwe wale waliomchinja kada wa CHADEMA Arumeru Mashariki lakini leo hii wanaua majambazi watano bila tatizo lolote. Nini kiliwazuia kuwashughulikia wale wa Arusha??
     
  3. K

    Kibulu Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du? Kusema kweli hili jambo limenishtua sana,kwani limenikumbusha mauaji kama haya yaliwahi kutokea tena benki ya nmb kilombero branch morogoro waliuawa 7.kusema kweli hawa majambazi wameunda kundi kubwa pande za marangu na wanasilaha nzito.haijapita mwezi waliua na kupora mfanyabiasha wa nyama kiasi cha sh milion10.kama kweli ndo wahusika basi sichelei kulipongeza jesh letu la polis
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wanaiba sinki la choo?
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    naombeni kujua maana ya JAMBAZI,MWIZI NA KIBAKA
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Tanzania tunaelekea wapi ?
    Majambazi wakiuawa na polisi mnasema hawakuwa majambazi
    Wakiachwa mnasema polisi wanakula dili na majambazi
    Ngoja ninyamaze nisije nikapigwa mawe
     
  7. M

    Magesi JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeenda kushuhudia mwenyewe kwakweli inatia shaka mmoja ni kondakta wa gari za marangu mwingine ni mkaazi wa mbuyuni fundi baiskeli hawa nawafahamu vizur pas na shaka wengine watatu siwafahamu.Tetesi nyingine kuna askar wa JWTZ amejeruhiwa na wanaodhaniwa majambazi kwenye eneo la tukio.Pia waliohusika na operesheni walitoka moshi mjini
     
  8. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya manachama ya CDM majinga na hayeleweki! zao ni kupinga tu kila jambo!
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kama ni majambazi haiwezekani mkajeruhi? Ni mpaka muwauwe wote? Tunataka ufafanuzi hapa!
     
  10. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    polisi wa tanzania hawaaminiki kwa jema wala baya, CCM imewageuza wamekuwa kama chumvi iliyooza hainaga matumizi zaidi ya kutupwa.
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa mkuu
     
  12. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hujawahi kukutwa na wanaume kazini wewe! we endelea kuchezea laptop yako,acha ujinga!
     
  13. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hawa Polisi siku hizi wanaweza kufanya chochote na wakatoa maelezo wanavyopenda. Huwa hata sina imani nao hata kidogo
     
  14. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majambazi maana yake ni CCM, Wezi maana yake ni CCM na Vibaka maana yake ni CCM. Teh teh teh. Upo? Usiniulize kwanini. Tafakari, chukua hatua CCM ni janga
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni majambazi hivi ni lazima wafe wot! Kwa nini msimjeruhi hata mmoja ili muwe na ushahidi? Hii siyo sawa kila jambazi anauwawa tu! Tena wa tano!
     
  16. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwani Adhamu ya Jambazi / Kibaka Lazima iwe Ni kifo? Hii Inatia shaka!! Leo Kuna ndugu zangu walikuwa pale Landmark wanahubiri Haki ya kuishi amayo naona sasa Jeshi la Polisi Halitilii maanani sana!! Kazi Yao Imekuwa ni Kuua Tuu!! Nawaomba Wafuatilie Hadi Haki Itendeke!! Wananchi wenye Hasira wakiua polisi wanasema tuache kuchukua sheria mkononi!! Je polisi Manavyoua Tusemeje?
     
  17. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Suala sio u CDM, CCM au CUF, ni ukweli kuhusu tukio.
    Majambazi wa 5, wenye bunduki na bastola, wenye mapanga 8,
    wanaenda kuiba sink la chooni, wanakutwa na kuuawa bila wao kumjeruhi askari au kurushiana risasi!
    Mwenye akili lzm ajiulize maswali, bila kubeza uwezo wa polisi wetu(waliomuua Mwangosi)
     
  18. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu haya manachama ya CDM siyo kwamba yanapinga tu. Tatizo ni ukweli wa Jeshi lenyewe. Wenye imani na Polisi kwa sasa ni CCM tu. Angalia vitendo wanavyofanya. Yaani kwa sasa polisi haina msaada tena kwa jamii ya kawaida. Sasa hivi wananchiwanajilinda wenyewe bila kutegemea polisi tena
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    je kuwa kondakta kunamfanya aasiwe jambazi ama kuwa fundi baiskeli?
     
  20. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Naona sasa mpaka nyinyi Majambazi mnataka kuundiwa Tume na Kamati kwa uchunguzi wa kupata adhabu mnayostahili!
    Acha ujambazi haraka..la sivyo ukiingia kwenye 18 wanaume hatutakujeruhi..jibu unalo.
     
Loading...