Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliotuma maombi ya uhamisho majibu yametoka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Jul 6, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwa walioajiriwa chini ya ofisi ya Waziri Mkuu Tawala za Mikoa na serikali za Mitaa waliokuwa wametuma maombi ya uhamisho majibu yametoka leo.Tumia tovuti hii: www.pmoralg.go.tz Kama ka kimeo kako hakafungui pdf ni pm nikuchekie ukiambatanisha jina lako na Mkoa ulioomba kuhamishiwa.
     
Loading...