Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliotoka Kifungoni ( Ban) Tunaomba Experince

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Albedo, Jun 15, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikijiuliza hivi mtu ukiwa Banned ( Kufungiwa) Unajisikiaje, naomba wale wote waliwahi kupewa Ban na Mods watueleze Experince zao hii inaweza kuwasaidia memba wengine wasichezee Sharia za JF, vile feel free to tell us if you wish siku moja na wewe ule Ban

    Kwa kuanzia natamani sana nile Ban ya Wiki moja hivi ila naogopa

    Karibuni
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Muombe Mod akupe Ban kwa hiyo week ili uone inakuwaje:ban:
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe FestiLedione, hivi hujiulizi kwa nini watu wanaogopa Kifo!
     
  4. L

    Lady JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lol! Usitest kina cha mto na miguu miwili!
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Do you or your close friend/friend have any experience?
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Watu wana ID tano mmoja.Ukimbani anakuja kivingine hivyo uchungu wa ban unakuwa hauonekani.Labda hiyo ID ditekta itasaidia.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,193
    Likes Received: 4,734
    Trophy Points: 280
    Naukumbuka nilikula ugali na maharagwe kwa siku tatu mfululizo. Sikupata chansi ya kudumisha mila wala wa kumwaga upupu wangu hapa.

    Tangu siku hiyo namtakia mabaya Invizibo, sijui kwanini hayampati (hili limjamaa litakuwa lichawi asee)
     
Loading...