Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliotengeneza Album ya R.Muhando wametumia technlojia gani? huwezi kuiplay katika computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by qq.com, Mar 23, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii album mpya ya UTAMU WA YESU nimeiingiza katika laptop ili niweze kuicopy lakini haionekani kabisa wakati ninayo DVD room.nimemuuliza na mwenzangu akasema hivyo.nafikiri wamefanya hivyo ili kuepuka watu kuichakachua.

    hoja ya msingi hapa ni je wametumia technlojia ipi?
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Rip cd we kiazi windws media player inayo pia jet audio
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kama hicho duniani! wewe tu hujui namna ya ku-rip!
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    format za audio zipo nyingi kuna aac mp3 wav amr sasa we cha msingi rip then tuambie ni format gani player itapatikana tu
     
  5. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakuu hii ni video,siyo audio
     
  6. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa blue hapo.

    hapa tunafundishana jambo lolote,mimi nina ujuzi kiasi kuhusu haya mambo lakini si vibaya kukuliza nikiwama sehemu.

    hii ni video(dvd) siyo audio kama uanvyodhani. kama unataka kuamini nunnua hiyo dvd mpya sh 5000 tu kisha ingiza katika computer yoyote haitasoma,huo ndiyo ukweli
     
  7. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ni kweli hii album mpya ya damu ya yesu ni kazi kweli kweli kuicopy kwa kutumia computer kwa kuwa haichezi katika dvd room.

    fanya hivi

    tafuta dvd deck ambazo zina option ya kurekodi pia,ikopy kwa kutumia dvd deck kisha ingiza katika format za kawaida hapo ndipo unapoweza kuicheza kwenye computer.

    hii njia waliyotumia ni kiboko kwa wanaoiba kazi za wasanii akiwemo wewe.
    mkome
     
  8. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkubwa kuna software inaitwa COPY WIZARD fanya kuisearch google au kutumia torrents websites mfano www.torrentz.eu' hamna kitu inashindwa kucopy.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Haa hiyo kitu kidogo sana dafuta dvd ripper za xillisoft unafyonza tu!!
     
  10. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tatzo la sisi wabongo ni kutumia akili za 'notice' za darasani kujibu hoja

    unaambia hiyo DVD haisomeki kabisa katika computer sasa utacopy nini? ni kuwa ukiiingiza jhiyo DVD inaonesha kutokuwepo dvd katika computer! sasa hayo ya ni kitu kidogo unatoa wapi? tafuta kwanza hiyo dvd fanya unavyojua kwa kutumia 'notice' zako kisha rudi hapa na hoja zako
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kama dvd haionekani basi rom yake itakua mbovu tu,acheni ubishi,kama haionekani kwenye computer basi hata kwenye deki ya dvd haitoonekana,msiwe wavivu wa kufikiri dvd rom iliyokuwa kwenye cmp ni same na iliyokuwa kwenye dvd deki,DVD rom zenu mbovu,watu wanarip DVD za America ndio zitakua hizo za wala vumbi?
     
  12. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wewe ni mbishi,hivi unayo hiyo DVD,ebu itafute kwanza au ni PM nikutumie japo elfu 500 uinunue kisha utumie hiyo mbinu ya kimarekani.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    RM mbona unakimbilia kwenye conclusion? Hoja hapa kwamba dvd rom ya cmpt na dvd ya deki za nyumban hazina tofauti kabisa,sasa nauliza kama hazionekani ktk cmp basi hata za home hazitoonekana,nenda kariakoo kwa waindi uone wanavyosibanjua!
     
  14. rfjt

    rfjt Senior Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mleta mada ambaye unayo hiyo cd, ebu ijaribu kwenye dvd player (deck) halafu ulete feedback.
     
  15. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Duniani mambo yanachange sometimes sio notes za darasani na ufundi wa kujua kuformat compyuta na degree za IT za kibongo mtukane watu, toeni jibu kwa hoja sio kwa kelele,

    Na mimi natafuta cd fake ya ps3 aliyenayo anitafute nanunua kwa lak 1 just pm for more details, ndo mtajua watu wakiamua wanaweza... Sony wamefanya unyama sijawai kuona kwenye ps3, hakuna cd za kariakoo za elfu 5 au 10, ngoma inasoma original tu
     
  16. m

    moshingi JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What you are doing is an offence punishable by Sections 9, 40, 41, 42, and 43 of the Copyright and Neighbouring
    Act, 1999
    . All others who advice you about simple way of breaking the law can be termed as "accessories after/before the fact". Please JF members, you are well respected as great thinkers, discourage pirates of authorship rights. Protect intellect works as to encourage innovations among our society.
     
  17. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    hii kitu inacheza kwenye dvd player(deck) lakini kwenye computer inagoma
     
  18. f

    fisadimpya Senior Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wenyewe waliyoiweka iyo sheria wamecopy
     
  19. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    wakubwa hapa tunajadili,technolojia ipi inatumika basi!issue za kwamba tupo kinyume na sheria ni mambo mengine
     
  20. G

    Godyp Senior Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Mamaaaa!! Weee! Cosososota wakwapi! Wamelala eeeh ! Kumbe!
    ndo maana nilijarib nikajua li-computer langu bovu sasa kwa maelezo yenu kumbe bado mpya mang'anyu kabisa!!
     
Loading...