Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliosoma shule za Msingi miaka ya 1980 na kurudi nyuma mpaka 1961.Hizi ndo shule mlizo soma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NYENJENKURU, Oct 26, 2011.

  1. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ma Prof,Dk, Wachumi,Wahandisi,Mawaziri ,Makatibu wakuu n.k mnazikumbuka shule mlizo soma zinafananaje?Mlizosoma wengi wenu ziko hivi.

    4.JPG 5.JPG
     

    Attached Files:

  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi nilisoma shule ilikuwa full mpaka vioo kwenye madirisha hata za kata za siku hizi hazioni ndani.
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaione leo hii tarehe 26/10/2011 ikoje?Je madrisha yapo?Utashangaa sana halafu ndo wanasema ni karne ya sayansi na teknolojia..tehh teh
     
  4. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Cha maana ni elimu aliyoipata mtu na anaitumiaje elimu hiyo kusaidia maendeleo ya nchi yetu.
     
  5. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkuu,
    Hiyo uliyoiweka mbona ni nzuri sana. Ziko nyingine zimechoka kiukweli ... kama hii hapa:

    DSC01747a.jpg


    DSC01742a.jpg


    DSC01746a.jpg

    Hayo ndo mambo ya sayansi na teknolojia.
     
  6. s

    sanjo JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wala hujakosea. Kinachositisha ni kwamba miaka 30+ baadaye, maboresho katiba shule hizo kama yako ni kidogo mno.
     
  7. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MEM na MES ZOTE ZIMEFELI!
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  9. clemence

    clemence JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siyo kweli, shule nyingi za wakati huo zilikuwa na majengo mazuri maeneo ya wazi kama vile viwanja vya michezo aina zote na vifaa vyote muhimu kwa ajili ya mwanafunzi.Hivyo hizo shule ulizobandika hapa ni za miaka hii hovyo kabisa!
     
  10. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwenye blue ndo zilivyo kwa sasa..Leta ya enzi hizo ambayo iko chini ya Halmashauri ya Wilaya bado ina madirisha na meza iliyokuwa inatumika miaka ya hata 1982 tuone ikoje.
     
  11. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora Hizo za mwaka 47, kuliko za leo, angalia Startv kuna shule moja Iringa utachoka!
     
  12. m

    majogajo JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndg umemikumbausha mbali sana...enzi hizo huwezi kutofautisha kati ya mlango na dirisha...........pia tlikuwa tkikaa chini unatoka shule umechafuka na hauogi.kesho yake unaenda hivyohivyo
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Serikali yetu inaumwa kwa kweli. Shule niliyosoma kidogo wamerekebisha. Wamejitahidi walau kupiga rangi. Japo sijauliza ila lazma itakuwa ni msaada wala sio fungu kutoka serikalini.
     
  14. G

    GHANI JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huna lolote we pimbi, nenda kaoge.
     
  15. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,693
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Ila mbona mmeweka shule za msingi elimu ya kitoto? Maana shule za msingi hawana huitaji mkubwa saaana na elimu ni daraja la kumuandaa tu mtoto na kumchangamsha,ila hivyo vyuo walivyosoma hemu viwekeni humu hayo majengo na miundombinu mingine ilivyo.
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    watu kama nyie huwa mna matatizo sana. Badala ya kutoa komenti, unatoa matusi. Anyway, nashukuru pia.
     
  17. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walio soma hizo shule hawawezi kuzikumbuka hata chembe kwani watoto wao ama wa ndugu zao hawana taimu nashule zile.Haya ni baadhi tu ya side effect za liberalization of education,tuliporuhusu elimu huria tulisahau kuwa hata shule za umma zilipasaswa kuboreshwa kuendana na wakati na technologia zilizopo,shule nyingi zimebaki za kuombea kura wakati wa kampeni("nitaweka madirisha na milango mkinichagua")
     
  18. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    chuo cha afya hicho ndoa maabara yake..Umeona eeeehhh.
    7.JPG
     
  19. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,693
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    kweli watanzania hatustahili kusheherekea miako 50 ya uhuru bali tunastaili kuweka kilio,yani sehemu ya mafunzo ya mahabara ni chafu halafu haina hadhi ya kuwa hata mahabara ya shule ya sekondari.
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mbona nzuri tu?
     
Loading...