Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliosoma sana vs wasiosoma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 21, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Wanawake waliosoma wengi hushindwa kuolewa na hawajui mapenzi ukilinganisha na wanawake ambao hawajasoma sana (Uwongo).

    (Ukweli) Utafiti wa karibuni unaonesha kwamba wanawake waliosoma sasa wana uwezekano mkubwa wa kuolewa ukilinganisha na wale ambao hawajasoma. Na pia wanauwezo wa kuihimili mishindo ya ndoa. Si hivyo tuu ila wanajua maana ya kupenda waume zao. Wanayajua maisha bora, uchumi wa familia na zaidi sana wanauwezo wa kulea familia zao vizuri.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ishu siyo kuolewa, wangapi wanaolewa na nan anawaoa?
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waweza olewa na zuzu bure kisa kuolewa!!
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Si ndo mnawapenda ili muwafanyie mind control.............ama?
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi but inapendeza zaidi km mtakuwa na uwiano mzuri wa elimu na huyo mume ili nafasi ya mume katika familia ionekane!kwan mara nyingi ktk baadhi ya ndoa mwanaume anapokuwa na elimu ndogo kuliko mke inatokeaga mke ndio anakuwa na last say na nafasi ya mme inakuwa ndogo ktk maamuzi yoyote ndani ya nyumba!
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu si mema wa JF anasema nikujibu hivi wanawake wanaoweza mambo ya ndoa kama
    ulivyoeleza ni wale waliopita unyagoni. Ni mtazamo wake lakini!
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Tafiti zingine mi hata siziamini.
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tukiwa objective nadhani ni sahihi sababu
    1. Access to a wide range of sources: mwanamke alie soma ana uwezo wa kufaidi experience ya wake wengi zaidi kuliko yule ambae hajasoma, kwa kupitia mtandao wa internet, vitabu na kadhalika, yule ambae hajasoma anajifunza kutoka kwa familia yake, marafiki na somo ambao hata yule msomi anao pia. msomi anakua na ujanja, ubunifu fulani ambao hautoi only in her culture but also in cultures on the other side of the globe, kama anaona inaweza kumsaidia katika maisha.
    2. Individuality, personality: Jambo lingine ni kwamba yule msomi anakua na maisha yake mwenyewe (individual) na maisha ya familia. ila yule ambae hajasoma anaona maisha ni mume na watoto tu, hivo anaweza kumboa mume wake kwa kumnyima nafasi ya ku-express individuality yake. Ni kitu anashindwa kuelewa kabisa, sababu hakuna in her background.
     
  9. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    '... wana uwezo wa kulea familia zao vizuri'
    Asante kwa kunifumbua macho! Nilikuwa nadhani kuwa enzi za mababu wanawake walilea familia zao vizuri zaidi ya sasa ambapo ma hg wanalea zaidi ya wazazi!!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikasome.
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanawake wote irrespective of proffession and level of education

    Bottom line wako sawa kabisa..kwa tabia...

    Kwanini umechelewa, ulikuwa wapi? etc.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naweza kupigana na haya mawazo kwa mifano niliopata kuiona..

    Wazee wengi huko vijijini wamewaoa wanawake ambao hawajasoma lakini ndio wanatoa familia bora..

    Maisha ya hapa mjini naona familia nyingi za wasomi zitoa watoto wenye tabia mbaya hawana heshima..

    Mimi naona yote haya yanatokana malezi uliolelewa na wazazi wako ndio yanakupa msingi wa maisha
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kabla sijaenda kufanya utafiti wangu ningependa nijua uwiano wa wanaume na wanawake.
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sijaona kitu humu!
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ukweli mtupu
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tabia haina elimu bana!

    Kuna mdada namjua ana Master tena inahusiana na mambo ya kusocialize lakini mama ashaachika mara 4, mbili kafumaniwa. Nyambaaaf zake!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nani kakufundisha matusi?
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Faza wa kambo
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    na wewe huku omba?????
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu mama alikuwa na tabia mbaya, yaani ukilembea neno kama sio type yake basi anauza CD kwa waifu, hili jimama yaani lina kila tabia mbovu, kuna siku nililitania tu , umependezaa! liliangusha msala ikabidi jibaba niombe yaishe tu lol
     
Loading...