Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliosoma Narumu Sec School, MPO?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Malyamungu, Feb 3, 2011.

  1. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeyote kama yumo ndani ya jamvi aliyesoma kipindi hicho au hivi karibuni atujuze matokeo na maendeleo kwa ujumla.

    Kipindi cha 1990, tulikuwa 25 tuliofanya mtihani wa taifa wa IV. Je miliofuatia mlikuwa mnaongezeka au shule imeboronga kabisa?

    Asanteni.
     
  2. orthodox

    orthodox Member

    #2
    May 25, 2015
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tupoooo,shule iko vizuri sana kwa sasa
     
Loading...