Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliosoma Mringa Tech & Secondary School Miaka ya 1986 - 1989

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ndallo, Jan 26, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Jamani natafuta school mates wangu waliosoma miaka hiyo hapo juu katika shule hii enzi hizo ilikua ni shule ya wazazi Mringa Technical and secondary school Arusha naomba tuwasiliane tafadhali.
     
  2. sili

    sili Senior Member

    #2
    Jun 20, 2014
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndallo naweza pata address ya hyo shule? Kuna mdogo wangu kachaguliwa hapo sasa nataka kufanya mawasiliano nao kuhusu utaratibu wa usajili
     
Loading...