Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliosoma lyamungo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Firefox, May 28, 2011.

  1. Firefox

    Firefox Senior Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wakuu mliopita lyamungo mnapatikana humu jamvini?
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,025
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    tupooooooooo tumejaaaa sema mimi nimesoma o level mpaka 2007. Baada ya form four yetu ndo wakahamishwa wale wengine.
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mkuu tupo sana-mambo ya kombo,sere. na mitaa mingine ya huko-kina mwalimu shoo na wadau wengine
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tumewachapa sana nyie watoto wa Buretta
     
  5. Firefox

    Firefox Senior Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    aina mbaya man, tupo wadau, mi nilikuwepo pale tangia mwaka 2000

    sure mkuu, na mitaa ya kijiweni sana tu, hivi shoo bado yupo?

    aaah wapi, wewe utakuwa mtoto wa umbwe wewe. Tulikuwa tunawaonea sana nyie
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,025
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    hahaha tuliking'oa kibao cha umbwe tukaenda kichomeka kielekee maputo(chooni) walikua hawatuwezi hata kidogo. Wanakabwa pale kwenye nyasi za kombo hawawezi kujitetea maskini mpaka wawaite vijana wa lyamungo wanaojua karatee then ndo tuwasaidie kuwapiga vibaka
     
  7. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hamna kitu mkuu.hamkuwa mnatuweza hata kidogo.tulimchapa bureta mpaka akashika adabu.mnakumbuka safari za kwenda machame girls?
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mlikuwa wezi sana nyie mlikuwa mnatuuzia viti vya shule kutoka vijiji vya jirani
     
  9. R

    Rushdie jr Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Npo nami nmemaliza 6 mwaka huu dom langu LUMUMBA
     
  10. N

    Nathan Fabiano New Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe chidi hupo humu.vip umekakura kawali ka-wandiba au ndo unaenda kununua thamaki kwa mama mchafuuu...!
     
  11. A

    Albert sawe Member

    #11
    Mar 21, 2014
    Joined: May 31, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kumbe wadau mpo humu
     
  12. Firefox

    Firefox Senior Member

    #12
    Jul 7, 2014
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wengi sana kaka.. enzi sisi tunasoma Lyamungo kulikuwa na basi moja tu from town, linaitwa MAKERESHO nyuma limeandikwa "Lyamungo Huyoooo"

    Wazee wa Ngazi Mbili
     
  13. W

    Wazo la kabwela JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2014
    Joined: Feb 13, 2013
    Messages: 1,071
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Much respect to Mama Mchafuuu..
     
  14. m

    michepuko JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2014
    Joined: Apr 22, 2014
    Messages: 1,198
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    we umesoma mwaka gani na kidato changapi?
     
  15. Firefox

    Firefox Senior Member

    #15
    Jul 7, 2014
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nilisoma mwaka 1961 - 1964 (o level) enzi hizo ilikuwa inaitwa Government African Secondary School na baadae Government KNCU Secondary school, wewe umesoma mwaka gani mjukuu wangu?
     
  16. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2014
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lyamungo chama tupo hapa,
    Mimi nilimaliza pale o level 2004 kipindi hicho yuko bureta,shoo(ameshastaafu na kwa sasa ana bar yake inaitwa snake bite iko karibu na kcmc hospital), lyaruu(sasa anafundisha mawenzi sekondari).
    Nawakumbuka mwl. Kanyindo,masawe,nyela,lyatuu,kitalawe,vaileth,temba,mugogo n.k
     
  17. s

    seanherms JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2014
    Joined: Apr 27, 2014
    Messages: 296
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hivi lyamungo mwaka 2009 kulitokea nini?
     
  18. mmekutravella

    mmekutravella Member

    #18
    Jul 20, 2014
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 70
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hahahaaa ilitokea ile ishu ya bureta kupeleka watu polisi watu kama ledo boy..lairumbe...msolopa na wengine kibao....lyamungo ilikuwa sheeeda
     
  19. mmekutravella

    mmekutravella Member

    #19
    Jul 20, 2014
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 70
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mzee umemaliza form four 2007 ulikuwa form four j ama k?? CHIEF MKWAWA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. radiation

    radiation Senior Member

    #20
    Aug 28, 2015
    Joined: May 28, 2013
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakati ulipokua unasoma bweni lipi lilikua linaongoza kwa ukorofi mimi nakumbka AGREY
     
Loading...