Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliosoma Leganga Primary School- Usa river Arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mdau wetu, Oct 30, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta watu waliohitimu Darasa la Saba mwaka 1988 Shule ya Msingi Leganga Usa-River Arusha kama akina Muhammed Ali, Msafiri, Hariri Khamisi, Yolanda, Mariam, Israel, zakaria simeon, amina na wengineo wa pale Majengo na kwingineko. Au akina Hussein amri, juma amri, hussein michigan na wengineo. Ni siku nyingi na sijui walipo tangu tuachane mwaka 1990.
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jukwaa la kutafuta waliopotea halijaanzishwa mkuu!
     
  3. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    sawa mkubwa kwa kunikumbusha, lakini mbona kuna wengine wanakuja na kusema natafura simu aina fulani, sijui kiwanja au nyumba ya kununua, kupangisha na kadhalika? au mkuki kwa nguruwe?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Nakushauri pia ukawatafute kule Facebook.
     
  5. Alagwa

    Alagwa Member

    #5
    May 11, 2014
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Umenikumbusha mbali sana mkuu pele LEGANGA CHINI YA MUEMBE
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2014
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Wewe utakuwa umesoma na binamu yangu anaitwa Obeid na mdogo wake Kanyika Walikuwa wanakaa upande wa pili wa barabara. Hata sijui jina la baba yao.
     
Loading...