Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliosoma chang'ombe primary school mpo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bijou, May 29, 2011.

  1. B

    Bijou JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    jamani wana jamvini, je mpo mliosoma Chang'ombe Primary School? shule ya mazoezi ya Chuo cha Ualimu Chang'ombe ambacho sasa ni Chuo Kishiriki cha U Dar, hebu tuwakumbuke baadhi ya walimu ambao walitufanya leo "To walk tall". Hawa ni baadhi:-
    Mwl Kirwanda
    Mwl Shilatu
    Mwl Matanyanga
    Mwl Ndanshau (Mrs)
    Mwl Baruti (Mrs)
    Mwl Ngonyani (Mrs)
    Mwl Taratibu (Mr and Mrs)
    Mwl Matemu
    Mwl Kyulule (Mrs)
    Mwl Rwechungura (Mrs)
    Mwl Bituro (Mrs)
    Mwl Josephine Mahiga
    Mwl Nkane nk nk

    Wana jamvi endeleeni na list, JE WAKO WAPI NA WANAFANYA NINI? TUJUZANE NIMWKUMBUKA MWAKA ARUBAINI NA SABA!!!!! those good old days, uji wa buruga, daftari vitabu mnapewa shuleni nk nk nk
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umesoma mwaka gani? nimesoma pale lakini siwajui wote hao. Mimi nilisoma na akina Matumla.
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mateleka
    Dirisha
    jengo
    Nachenga
    Mushi....mchana darasa la nne,...karibu sasa tutaondoka..
    Hiza
    Bila kusahau maandazi ya domestic na askirimu za mwalimu Nyenzi
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mzee ndevu alikuwa anauza maembe na mihogo ya kukaanga, shilatu na matemu nwakumbuka, pia kulikuwa na mwalimu mwanza, sisi tumetumia maabara toka primary, kulikuwa na duka la shule tunakula cheulo na tambi. Wakati huo muziki ni boneyM, Abba group, the jackson 5 (off the wall). Saa nne tunakwenda PE. Kulikuwa na mahali panaitwa cosata palikuwa na duka la bora. Karibu na hapo kulikwa na maghorofa wanaishi wachina, tulikwa tukienda kuanhalia sinema za kivita. Umenukimbusha mbali.
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Safi sanA!! HIVI MTU KAMA WEWE UTACHUKIAJE UJAMAA?....MWALIMU SOBO NILIKUWA NAMZIMIA SAANA,NA KITENESI UWANJA WA BASKET TTC..,AU KWENDA KIBASILA KUFUATA MIHOGO YA BAB RAJA
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya weee..bila ya kumsahau mwl.bibi Msongole,mwl ticha Mussa,Mwl Magessa na wengine kibao...love being part of chang'ombe
    :biggrin1:
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    ha ha ha! Msongole geography!!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    kipepe ,madenge,sokomoko
     
  9. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nilimaliza 97 enz za Kigwinya(jografia), Tr Mussa(English), Thabiti (hisabati), Mama mkuu wa CTC(Kiswahili). johari, Mahenge na Mkuu Kigora nk. Mihogo kwa babu Raja kwa sasa ni marehem R. I. P babu!
     
  10. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Tulikuwa tunakipiga uwanja wa hockey....uwanja wa avanger karibu na kwa mzee ndevu,simba na yanga break time....lemme just stop here,too many memories!!!...uswahilini lakini tumesoma na watoto wa mwinyi,seif sharrif hamad...etc
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Rafiki zangu walikuwa sele mtambalike (kurasini), issa salum (keko) david misano (majimaji street) catherine ndunguru, jimmy mkate, nk
     
  12. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nilimaliza 97 enz za Kigwinya(jografia), Tr Mussa(English), Thabiti (hisabati), Mama mkuu wa CTC(Kiswahili). johari, Madenge, Magesa, Mahenge na Mkuu Kigora nk. Mihogo kwa babu Raja kwa sasa ni marehem R. I. P babu!
     
  13. t

    twite New Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sie tulianza na Mwalimu mkuu Mrs Ndanshau wa Changombe Uhindini, Mama huyo bado yupo ni mfanyabiashara na anamiliki hotel iko sinza inaitwa Lion Hotel pamoja na kiwanda cha rangi na thina Quality paint, Sie tulimaliza na Mwalimu Mkuu Mr John Shilatu ambaye sijui yuko wapi sasa, waliobakia kidogo nakumbuka Mwl Matemu,Matanyanga,Mabula,Seya,Mwanza,Mfuko wa Uwanja wa taifa,Jengo,Rwechungura,Shada,Mganda Mwl Amani, na wengine nshasahaau,
     
  14. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmesahau mabibo? Shati zilikua lazma zchafuke kwa korosho na mabibo.
     
  15. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mie nilimaliza "93" enzi za mwl.Jengo,Gola,Omary.Ticha Mussa,Amos,Msaki A,Sobo,Nyanza,etc...Na maandazi ya Domestic sito ya sahau na juice iliyotishia uhai wa wanafunzi.............
     
  16. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwalimu Simba, Mnamsahau?
     
  17. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ticha Manembe je?, mzee wa shoto na fimbo za kunesa
     
  18. B

    Bijou JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145



    nilisoma mwaka 1971 hadi 77!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! mwaka 47
     
  19. B

    Bijou JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145




    umenikumbusha mbali sana, machozi yanataka kunitoka, sijui kama ile mikorosho ipio???
     
  20. B

    Bijou JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145


    shule zetu inabidi zirudie hadhi ya wakati ule ambapo watoto wa katibu mkuu wizara ya elimu marehemu Sefania Tunginie walisoma hapo!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...