Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliosoma BUNGO Primary School mupo??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mr gentleman, Aug 6, 2012.

  1. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,192
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Wadau mliopitia Bungo primary school kwa Mwalimu Achimpota..kama mpo umu tukumbushiane enzi zile mie nimepitia pale mwishoni mwa miaka ya tisini..ilikuwa ndio the best primary school.
     
  2. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ipo mkoa gani?
     
  3. S

    Slaker JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kakumbushianeni izo enzi fb bhana,yaan ww mwishon mwa miaka ya 90 thn unaandka k2 kama hich......? Xaxa kama kila wa2 waksema wakumbushane enz humu....... grow up bhana,,,,,cyo kimwl na kiakili pia .....anyway achimpota yuko solomon mahlangu n mkuu pale tangu 2002 to present
     
Loading...