Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliosafilisha wanyamapori kupitia KIA mbaroni.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mtoka Mbali, Jun 10, 2011.

  1. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jana ilikuwa ni siku ya kamata kamata kwa wale wote waliojihusisha na kusafirisha wanyama pori kupitia KIA. Sina uhakika na idadi ya watuhumiwa waliokamatwa ila uhakika nilionao ni kwamba wahusika wakuu Jana walikamatwa na walishindwa kutimiza masharti ya dhamana hivyo kuwekwa selo mpaka hivi sasa. Nitakuwa nikiwajuza kadri mambo takavyokuwa yakiendelea.
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Majina please..
     
  3. a

    andry surlbaran Senior Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusafirisha si kusafilisha!!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakanyee debe!
     
  5. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM kidumu ili kiwe chama cha upinzani! Wakiandamana iwe virungu mpaka majumbani mwao! Duh! Hapana, kisasi ni cha Bw. Mungu wa Yakobo! wakidumu wataanza kujenga hoja wakiwa wapinzani.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    naomba uendelee na hii kazi..
     
Loading...