Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waliopoteza kura za maoni...!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshahoi, Aug 5, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wengi tumesikia jinsi vigogo wa CCM walivyotoswa katika kura za maoni... japo NEC ndo itatoa jina la mwisho.Zoezi hili la kuteua wagombea nafasi za ubunge kwa upande wa vyama vya upinzani nahisi linaenda kwa ukimya fulani.

    Vyama vya upinzani yabidi viwe makini na wimbi la wanaCCM wanaohamia vyama vyao kwa sababu ya njaa zao za madaraka na tamaa za kuiba na wala si kuwakilisha wananchi...!!wawatose kama alivyofanywa Mpendazoe!!!

    Tunahitaji wawakilishi wa kweli watakaofanya kazi majimboni na sio waliojazana Dar es salaam na kujifungia na vimada mahotelini.
     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    True that!!!!
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thanks mkuu. This is good idea.
     
Loading...