Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliopita shule ya Msingi Yombo mpo humu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rakeyescarl, Jul 11, 2012.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wandugu naomba kujua kama kuna walipoitia shule ya msingi Yombo enzi za mwalimu mkuu akiitwa Nyange hii ni miaka ya 71 na kuendelea.Hii ni shule iko karibu na shule ya vilema na kanisa katoliki.
    Kama mpo naomba mni PM niwatumie picha nilizopiga pale.
    Nikajiuliza hivi kwa nini waalimu wakuu wasiwe wanachukua angalau datatabase na kuwafuatailia wanafunzi waliofaulu tu std 7.Hawa hawawexzi kushindwa kuzisaidia shule hizi huko mbele zikihitaji angalau volunteers.
     
Loading...