Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waliopita Chuo cha magereza kiwira: tujikumbushe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kibongoto, Jan 13, 2010.

  1. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu napenda kukumbuka mambo mawili matatu kwa wale tuliopita chuo cha magereza kiwira. Afande Chaka, Chakupewa,Nchimbi na nyimbo zake za "Vumilia Kidogo".
     
  2. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #2
    Jan 13, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Unanikumbusha mambo ya Daraja la Mungu na mto kiwira. Vipi bia za kwa mama woka?
     
  3. Bissare

    Bissare Member

    #3
    Dec 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah mambo ya ndanyera wap kijungu
     
  4. h

    habi Senior Member

    #4
    Dec 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakumbuka kuna jamaa alikuwa anaitwa lamba lamba
     
  5. p

    prince pepe JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka wakati nikiwa mdogo jamaa wa magereza kiwira a.k.a kibwe walikua noma sana kwa sarakasi na kwaya.
    Sasa ulivyosema magereza kiwira nimekumbuka mbali sana
     
  6. JMF

    JMF JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2014
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 426
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 80
    Wiiii.....waaaah... Wiiii...waaaah.
    Na disco uwanja wa damu
     
Loading...