Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliopata sufuri darasa la saba katika Hisabati

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Enumi, Jul 29, 2010.

  1. E

    Enumi Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaomba msaada, kama mtu anafahamu wapi naweza kupata takwimu za asilimia ngapi ya watainiwa wa darasa la saba, walijinyakulia sufuri katika somo la hisabati kimkoa hapa tanzania kwa miaka mitano iliyopita anitonye.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baraza laMitihani wana jibu sahihi kwa maswali yako
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baraza laMitihani wana jibu sahihi kwa maswali yako
     
Loading...