Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliopata kazi TRA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MFILIPINO, Jan 5, 2012.

  1. M

    MFILIPINO Senior Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu waliopata kazi tra assistant tax officer tunatakiwa turipoti lini na wapi? maana wametuma barua bila kuonyesha report date na wapi! thanx
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    ​hongera kwa kupata kazi.
     
  3. M

    Mario Gomez JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hongera kwa kujikomboa na kupata kazi.Lakini ndugu yetu mbona unachekesha kidogo,aliyepata barua ni wewe huwezi hata kufanya mawasiliano na TRA ofisi iliyo karibu na wewe ya wilaya/mkoa au hata makao makuu ukawaulizia? au ulitaka kutujulisha mana JF kwamba umejikwamua! Any way ni ushauri wa bure kwako, ninapita tu.
     
  4. M

    MFILIPINO Senior Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx mikataba feki, samahani kwa kukukwaza mario gomez, nashukuru nimeshapata taarifa napenda kuishukuru jf kwa taarifa maana hata tangazo la kazi nililiona humu, naahidi kufanya kaz kwa juhudi na maarifa tuweze kukusanya mapato ya serikali kwa maendeleo ya nchi yetu masikini! mungu ibariki tanzania, mungu ibariki jf, pamoja tunawza.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    ​thanks hujanigongea hata ka like,hebu gonga like hapo
     
  6. M

    Mario Gomez JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ok thanks
     
  7. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mfilipino, mchakato ukoje ukishapata barua ya offer? bwana mdogo wangu ye yuko mkoa,ndo kwanza amepata barua yake leo.
    please help
     
  8. F

    Febby Kalage Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilidhani ushauri aliopewa mfilipino ungeweza kujibu maswali ya kila mmoja wetu la sivyo tutamchosha bwana mikatabafeki:eyebrows: Otherwise " tulikumwe"
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Hongera Fisadi mtarajiwa MFILIPINO.

    Kua makini kuna usalama wa Taifa kibao kwahyo kula rushwa kwa umakini
     
  10. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mmmmh! watu wengine mna matatizo, hivi ni kweli kuhusu kuripoti kazini unaulizia JF.....ukishapata barua ya kazi si unapewa taarifa zote about start date, salary, and other benefits???? Inakuwaje uje kuuliza huku JF au unabeep ukweli wa ajira hiyo kama ipo au haipo??? Na what i know hizo kazi za TRA zote deadline ya application ilikuwa tar 16/jan......sasa wewe ndugu yangu unatoa wapi hili swali lako....???? anyways we never know about how things goes on in here bongoland.....good luck if that's your wish to work for TRA!!!
     
  11. p

    paulk JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unatakiwa kuripoti mara upatapo barua yako makao makuu ya TRA kitengo cha utawala
     
  12. ram

    ram JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hongera Mfilipino, ukafanye kazi sasa, sio baada ya miezi sita tayari una nyumba, usafiri wa nguvu n.k
    All da best mkuu!
     
Loading...