Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walioongopea Kamati Watakiona - Dr. Mwakyembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Dec 13, 2007.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wakati Wajumbe watatu wa Kamati ya Richmond, Stela Manyanya, Lucas Selelii na Mohamed Mnyaa, wako Marekani na tayari wameshapita DC ubalozi na leo wanaelekea Texas kuonana na kina Gire, kupeleka mashahidi wa uongo wakiwa chini ya kiapo, gazeti la Tanzania Daima ambalo halijawekwa katika internet limesema kwamba kuna mashahidi wametengenezewa ushahidi kabla ya kwenda ktk kamati na kwamba waliandaliwa na ofisi ya Waziri Mkuu na Wizara ya Nishati na Madini.

    Sasa kamati imebidi iongezewe muda hadi Desemba 31....
     
  2. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halisi
    heshima mbele.
    Jaribu kuongeza maelezo kwani uliyopeleka yana-hang bado
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Dec 13, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    mzee usiwe na wasiwasi.. tunao hao tunao..
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni hiviiii, PMO waliandaa mashahidi, wakawapa semina na jinsi ya kwenda kusema katika kamati... huo upande mmoja... upande wa pili, Spika ameona kuna umuhimu wa kuwaita tena mashahidi ambao ushahidi wao chini ya kiapo umegongana na unaonekana unaweza kuwa wa uongo... Sasa Mwakyembe anasema wanaweza kuchukuliwa hatua, hata ikibidi kufungwa jela
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Dec 13, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Hawa watu wanadhani tuliwatania kuwa hii Kamati siyo ya Ushauri (LOL) hii kamati ni mahakama, na kama hamuamini ngoja muone watu wakipelekwa lupango ndipo watajua embe ni tunda!!
     
  6. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2007
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wacha tusubiri kidogo tuone hiyo taarifa ya kamati ndio tuwezekujua nini kinachoendelea,but wanaoweza kufuatilia kwa karibu zaidi basi tunawaomba wafanye hivyo tusijetukadanganywa.
     
  7. C

    Choveki JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2007
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwanaakijiji, nitaamini nitakapoona vigogo husika wakipelekwa mahakamani na siyo vijidagaa tu.
     
  8. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2007
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Lakini jamani mie nadhani kuna umuhimu wa kufahamu nani wanaohujumu magazeti kama TZ Daima na Raia Mwema kila yanapokuwa na habari nzito.I was surprised kwamba kwanini hadi muda huu TZ Daima haliko mtandaoni.Ni hujuma ndani ya magazeti hayo au.....?Wataalam wa IT mnisaidie hapo
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Yaani siamini, pamoja na yote tuliyozungumza huko nyuma bado tiktak zinaendelea? lakini ukweli utajulikana tu, hata wafiche namna gani. Lazima tuzae nao mwaka huu, tumechoka kuwa kichwa cha mwendawazimu!
    Naamini Mwakyembe na Lucas Selelii watafanya kazi yao kama kawaida, nawaaminia sana!
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Halisi, You are Great! Thanks for information.


    SteveD.
     
  11. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mfa maji haachi kutapa!

    Yaani kwa PM bado wanaamini kumfundisha mtu kusema uongo ni rahisi tu?? subiri sasa ukweli ujitenge ndo watakapo jua kitunguu siyo mboga bali ni kiungo cha kupikia mboga!
     
  12. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2007
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Scooter Libby somebody right thurrr,

    Ila tu wasitumie tactics kushift attention kutoka kwenye real deal kutupeleka kwenye perjury.
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Dec 13, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Habari hizi ni za uhakika, na Dr. Mwakyembe amewaambia hili "litakuwa fundisho kwa watumishi wote wa serikali ambao wanachukulia zoezi hili kimzaha mzaha".
     
  14. M

    Mugo"The Great" JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2007
    Joined: Oct 7, 2007
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tusubiri kwanza, maanake hawakawii kutupiga changa la macho hawa. Bottom line Seleli na Mwakyembe ni"Wenzao" hivyo watawalinda unless wawe wameamua kukiacha chama cha wenyewe yaani sisiem.
     
  15. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2007
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafikiri this time kuna mtu ataumbuka tu. Kama PM angekuwa na uwezo wa kuwafuata akina Mwakyembe asingetumia strategy hii ya ki-primitive kiasi hiki. Nadhani Lowasa ameshindwa kuwaingia wanakamati. Itabidi ajiuzulu tu mwenyewe kuficha aibu. Ni mtendaji mzuri lakini rushwa inamfanya akose akili kabisa.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Dec 13, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Niko kwenye mahojiano na Dr. Mwakyembe
     
  17. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2007
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Muulize kama watakuwa na uhuru wa kushauri misamaha ya kodi iwe specific zaidi kwani kwa sasa ina mianya mingi ya rushwa au perception ya rushwa which is just as bad.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Dec 13, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Nimefanya mahojiano na Dr. Mwakyembe muda mfupi uliopita na amejibu baadhi ya maswali ambayo watu wanayo.. MoD.. unaweza kuiunganisha hii na ile ya Halisi kuhusu "Breaking News - Kamati ya Richmond BALAA". Nitawawekea mahojiano hayo muda si mrefu ujao bila ya kuya edit, cut au mixing.. !
     
  19. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji,

    kama hukutaja vyeo vyote na kazi zote za Mwakyembe inabidi umpigie simu tena ili ufanye hivyo.

    Just a reminder!
     
  20. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2007
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It is about time, people understand the meaning of "Kula Kiapo."

    Let's wait and see.
     
Loading...