Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

walioomba uafisa tarafa someni hapa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by galagaja mtoto, Jun 27, 2012.

  1. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nimenukuu tu. hOtuba ya Mh Hawa Ghasia

    "Mheshimiwa Spika, kujenga uwezo wa Sekretarieti za Mikoa ni pamoja
    na kuimarisha utendaji wa Maafisa Tarafa. Mkakati uliopo ni
    kuhakikisha kuwa Maafisa Tarafa wanapata vitendea kazi hususan
    vyombo vya usafiri na ofisi. Aidha, nafasi wazi za Maafisa Tarafa 145
    tayari zimepata kibali cha ajira na mchakato wa kuwaajiri unaendelea."


    LABDA TUENDELEE KUSUBIRIA.
     
  2. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Subira yavuta kheri.
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watupatie japo bajaji
     
  4. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Mungu saidia
     
Loading...