Walioomba mafunzo ya ualimu: Tazama jina lako hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKOLE, Jul 30, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Walioomba nafasi za mafunzo ya ualimu kwa mwaka huu, majina yametoka na unaweza kutembelea website ya Wizara ya elimu: www.moevt.go.tz


     
  2. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 10,870
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 83
    Mbona haifunguki?Inahusu vyuo gani au hata kwa wale wa vyuo vikuu?
     
  3. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    vyuo vya ualimu peke yake mkuu ngazi ya cheti na stashahada
     
  4. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,788
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    poaaaa
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 6,902
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Kuna mgomo huko sio mahali pa kukimbilia. Ila inaonekana watu hatujifunzi kutokana na mazingira. Elimu imekuwa na mgogoro tangu kuingia kwa mwinyi, sasa unayekimbilia ualimu unajiandaa kugoma au huna solution nyingine?

    Mi nadhani tuwasisitizie vijana wetu kuwa ualimu kwa sasa sio issue, ili watu waanze kuichukia fani hii. Ni kusoma kwa bidiii kutakakosaidia mtu apanue wigo wa ajira. Lakini ukisoma kizembe, mtaokeo yakawa mabaya, means umesaini maisha kuwa mgomaji na mtu wa kudai maslahi yale yale kila mwaka
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    jamani huko wanagoma kila siku.
     
  8. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Mbona inasoma hivi?

    jtablesession::Store Failed
    DB function failed with error number 145
    Table './moet_moet/web2_session' is marked as crashed and should be repaired SQL=INSERT INTO `web2_session` ( `session_id`,`time`,`username`,`gid`,`guest`,`client_id` ) VALUES ( '9f001ce4df7d9ba89226bcd59fa32cc1','1343785126','','0','1','0' )
     
  9. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,560
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    ni kweli sasa hivi hayafunguki,kama vipi niambie jina unalotaka nikutafutie sasa hivi,mimi niliyadownload tangu mchana.
     
  10. F

    Ford Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nitumie mwanangu mana haifunguki mpaka sasa.
     
  11. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,560
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    taja jina nikuangalizie,siwezi post yote hapa kwa7bu yapo kwenye pdf file na ninatumia simu.
     
  12. Laurent Mshani

    Laurent Mshani Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitumie nami jina LAURENT MSHANI.
     
  13. M

    Motisha kwa Watz Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naomba nicheckie jina la Sisto John Mkakilwa,nitashukuru sana best!
     
  14. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,560
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Kaka ni grade A(certificate) ama diploma? Kama ni grade A naomba usubiri hadi www.moe.go.tz ikae fresh alafu ntayadownload. Nimetafuta jina lako kwenye list ya diploma(hii ndo niliidownload jana) sijaliona.
     
  15. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,560
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Vipi na wewe kaka ni grade A? Kwenye diploma nimeona jina "Sisto Lwagila" hilo uliloniambia sijaliona kwenye list hii. Kama ni grade naomba ungoje hadi tovuti ya wizara ya elimu ikubali kufunguka ili niyadownload.
     
  16. E

    Eunda Senior Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    asante kaka, nitizamie Mary Daud - 111A.
     
  17. L

    Luambano steve Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona haifunguk au bado hawaja ruhusu?funguen bwan watu tunahamu kugoma tena.
     
  18. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu niangalizie panda lucas na maige jeja(diploma)
     
  19. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,560
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Mkuu nimekupm umepata? Nimepata Panda Lucas tu!
     
  20. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Panda lucas chuo gani?
     

Share This Page