Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walioomba kazi Utumishi wanaitwa kwenye usaili!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KIDUNDULIMA, Apr 12, 2012.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 689
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Wana JF kama una ndugu au jamaa aliyekuwa ameomba kazi utumishi, wametoa maelfu ya majina na kutangazwa kwenye gazeti la daily news la leo Ahamisi (12/04/2012). Hivyo wajulisheni wapendwa wenu ili wajue ni tarehe na mahali gani usahili utafanyika haraka iwezekanavyo maana.

    Nawasilisha.
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 43
    post zp!!!!!!!!!
     
  3. S

    Santiago1 New Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks kwa taarifa mkuu
     
  4. A

    Agrodealer JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba mtuwekee ndugu waheshimiwa
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 689
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Katafute hilo gazeti utaziona. Zipo kibao nitamaliza ukurasa wote kuorodhesha hapa. Fanya nawe kazi yako
     
  6. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 689
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
  7. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Ahsante sana mdau uliepost hii kitu,nimeitwa kwenye interview,naombeni mniombee wana JF..
     
  8. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,299
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 83
    naomba kujuzwa ndugu zanguni,
    kuna zile nafasi zilitoka pia utumishi za maaafisa ushirika(cooperative officers)nafasi za kazi zilikua 20 vipi walishatoa shortlist?
    Mana niliomba mda mrefu kidogo tokea mwezi wa pili mwishon
    mwenye taarifa tafadhali naomba msaada wa kujuzwa ndugu zanguni
     
  9. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 689
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Endelea kupitia kwenye website ya utumishi kila mara unaweza kubaatisha tangazo la kuitwa.
     
  10. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,299
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 83
    nashukuru kiongozi
     
  11. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu ubarikiwe kwa taarifa japokuwa nimechelewa kuliona tangazo ila limenisaidia kuona jina langu lipo ktk nafasi niliyoomba. Hapa inakuwa vipi ktk suala la vyeti maana watu wengi waliomaomaliza siku hizi hawana vyeti kutokana na deni la ada. Na ktk vitu ambavyo msailiwa anatakiwa aende navyo siku ya usaili ni vyeti original, si kuna hati hati hapa tukajikuta tumefika wawili tu?
     
  12. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kwa taarifa mdau
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Usaili kwa walioomba kazi TEMDO, utumishi wametoa majina Nafasi za Kazi na Tenda Sep 25, 2014
UTUMISHI wameita watu kwenye Usaili Nafasi za Kazi na Tenda Sep 20, 2014
Utumishi wameita kwenye usaili click ujionee Nafasi za Kazi na Tenda May 15, 2013
Utumishi wameita kwenye usaili Nafasi za Kazi na Tenda Mar 29, 2013
Utumishi wameita kwenye usaili Nafasi za Kazi na Tenda Feb 21, 2013

Share This Page