Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliookolewa Chile

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Oct 13, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Chilean Miner Rescue



    time since start of rescue: 08:14:08

    underground:
    25

    rescued 8

    Hivi hawa jamaa wakikutana na wake zao leo watakuwa na nguvu za kuchinja kobe?
     
  2. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kukutana vipi? Kama kingono hawaruhusiwi, maana kwa mujibu wa matangazo ya Sky News, jamaa watakuwa hospitali kwa muda wa kama siku mbili!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,413
    Trophy Points: 280
    Na huko chini walikuwa wanakula tu, wana miguvi ile mbaya.
    Lazima leo wamimine vikombe saba vya mbegu
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ninachojiuliza mimi ni kuwa: huyo wa mwisho atatokaje? Maana hilo dubwasha (paramedic) nilivyoangalia tangu asubuhi lilikuwa linafungwa kwa nje kwa kusaidiwa na mtu aliyeko nje yake!
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    duh umeona mbali sana ha ha ha
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    au akipiga bao lazima nyumba ya pili wasikie huo mlio atakaotoa
     
  7. S

    SUWI JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akibaki mmoja dude litashuka na wa pili kwa ajili ya kufungua akishaingia wa mwisho, halafu shughuli itaendela mpaka majaaaliwa.(Joke)
    I hope watakuwa wamejiandaa kwa hilo manake hapa walikofika ni pakubwa sana. Nawapa hongera sana.
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    du umenichekesha sana ndugu
     
  9. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bwahaa haa aaa haa haaha ahahahahahhhah! Duh! Yaani hapa nilipo mbavu zooote zinaniuma!
     
Loading...