Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"waliooa na walioolewa"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MWAMOSHI, Mar 31, 2010.

  1. M

    MWAMOSHI Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    75% ya wanandoa naowafahamu wana mahusiano ya mapenzi nje ya ndoa wanawake kwa waume .
    Naomba kuuliza hivi ni jambo la lazima kwa wana ndoa kuwa na uhusiano wa kimapenzi nje ya ndoa? Ni nini kinapelekea kuwepo kwa tabia hii.!!!!!!!
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....sasa haijulikani unawafahamu wanandoa WOTE DUNIANI,au ni wa hapo mtaani kwenu
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    -Duh,kwa hiyo mimi siyo mwanandoa inabidi hapa nichungulie tu kupata uzoefu.lol
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    FINE...! KUTOKUWA NA HOFU YA MUNGU ndo kunachangia yote haya, mengine ni matokeo tu.......TUMRUDIE MUNGU WETU TUONE KAMA MAOVU HAYATATOKOMEA KATI YETU
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kutoheshimiana kumepungua sana ndani ya ndoa
     
  6. m

    mmlaponi Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uzushi!hiyo takwimu umeitolea wapi?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ukweli upo kwenye hoja yako kwa kiasi fulani, japokuwa si accurately kwa percentage uliyoweka!
    Sababu ni nyiiiingi sana zinazopelekea mahusiano nje ya ndoa, na ungekuwa msomaji mzuri wa mabandiko hapa ungeshazipata baadhi!
    Lakini kwa kukusaidia tu, si lazima kuwa na mahusiano nje ya ndoa.
    Nitakuwekea link ambazo zitakuonyesha sababu!
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    si lazima, mie ni mwana ndoa na sina uhusiano wowote na sidhani kama kuna kitu kimenipungukia kwenye ndoa yangu.
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    No RESEARCH no RIGHT to speak
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Waswahili wanasema .........................tia maji! Mungu akuepushie!
     
  11. M

    MWAMOSHI Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana nasubiri hizo link. Zitanisaidia kwa hili nalotaka kulifanyakatika jamii
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hommie bana!sasa wewe unataka uogopwe kama mungu?

    THE WAY I SEE THINGS NI KWAMBA wanaume wengi hawatarajii wake zao wanaweza kuwa wakorofi HASA UKISHAWAWEKA NDANI JUMLA JUMLA...

    WEWE SI MWANANDOA na hautakiwi kabisa kuchangia.sorry

    mwaga dataaz kiongozi
    BTW:picnic papo vizuri:D:D
     
  13. M

    MWAMOSHI Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    % hii ni katika katika majumuisho ya ofisi ninayofanya kazi,mtaa ninaoishi, shule
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbona umechukua sample-space finyu sana?
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ziko nyingi sana, lakini mfano ni hii HAPA
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mnyalu naamini ulimaanisha kuheshimiana kumepungua
    nilikuwa nachungulia tu kama Ben nikaona pweint yako ni ya msingi sana
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nilijua utapagongea SENKSI tu!
    Lakini ulichunga vimeo vile kibao broda!...Maana wale huwa wanalipia wenyewe gharama za eneo la tukio, mengine mnaelewana mkiwa huko!:D
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Matatizo ni wanandoa wenyewe!
     
  19. Safari

    Safari Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hiyo takwimu umeitoa wapi na hiyo 75% ni ya eneo gani?
     
  20. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata kama kuna ka ukweli naamini kutakuwa hakuna ukweli wowote kwenye hiyo % iliyotumika. Kwa mazoea ya jinsi ambavyo tafiti hufanyika kuweka % ya utafiti wako ni lazima useme jinsi ulivyopata hizo sampling zako na idadi ya watu waliotumika na ikibidi na maeneo pia. Ila si haba bandiko linaonekana na ndio hivi tunachangia!!
     
Loading...