Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walionyimwa mikopo watafikaje nchi ya ahadi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 5, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Unajua kila mtu anapozaliwa anatarajia kuishi maisha ya amani utulivu na mazuri
    akuna anaezaliwa na kusoma na kusema aisee nikimaliza shule natarajia kuwa na maisha magumu sana huyu kama yupo basi somalia tena kwa kuchanganyikiwa na hhali halisi..nimesoma nimeumia sana sana sana jamani kusoma kwamba ati jamaa wanashindwa kupelekwa shule au kulipiwa
    chuo kwa kuwa na bajeti nndogo..nimejiuliza hii nchi inatupeleka wapi??hivi awana habari kuna wilaya imetoa mtu mmoja tu kufaulu
    tena kapata div 3 na leo unamnyima mtu huyu ambae wananchi wamemchangia nauli kuja tanzania jamani kwa nini watu wasivamie bank kwa style hii???embu jamani mwenye akili semeni ukweli wale wahuni wa barrick wanapeleka mchanga wa dhahabu ambao ukiona wanachotulipa unajuta kwa nini ulisoma ....wale jamaa wa mbeya wajermany wanachimba migodi jamani na huku watanzania wanaweza kufanya kazi hiyo hiyo
    Hivi kikwete anatupeleka wapi hii nchi

    Hawa wamesoma wakiwaza kufika nchi ya ahadi walioonyeshwa na Mwenyezi Mungu je kikwete uhoni kuwafanya awa wawe majambazi unachota laana za familia yako...je mwanao nae angeambiwa ajilipie enzi zile ungekuwa hapo mh rais ..mbona tunawanyanyasa hawa watoto wa maskini
    nenda kaangalie kwenye list ya waliopata

    mngeleja
    kikwete
    mwandosya
    mbilintyi
    mnyika majina ya ndugu wa vigogo tu najiuliza hivi hii nchi usipokuwa kwenye system nchi ya ahdi inabakia NDOTO Kwakko
    Polen Mungu anajua mwisho wenu Tangu mwanzo anajua wazazi wenu walivyouza pamba na kokoto mmalize shule salama
    bahati Mungu akawapasisha na bado serikali awataki kuamini mnaweza kusoma vyuon jaribuni kwingine huku mkiomba sehemu nyingine elimu ufunguo wa maisha msiache kusoma kwa hali yoyote ile Mungu awabariki na kuwaonyesha njia ilipo nchi ya ahadi
     
Loading...